@josemtusita6: #tikitoktanzania🇹🇿

Josemtusita6
Josemtusita6
Open In TikTok:
Region: TZ
Tuesday 02 April 2024 09:15:33 GMT
231439
6239
354
243

Music

Download

Comments

rechokizumbe
Recho Kizumbe :
mtu alale nje yeye hapokei cm yeye ningepiga cm tatu tuu kama hapokei navuta shuka nalala kama kuna lolote nitajua
2024-04-02 11:03:10
69
latifahsalumabas
Latifah_unique :
Dada ulikua hupati hata story za ndoa kwa wakubwa wako kwamba wanaume wanalala nje bila taarifa😭😭😭
2024-04-02 11:23:16
29
mszt89
msz T Twang :
nyie munaosema kua ningelala tu mala ningemuacha omba isikukute kumbuka huyu sio hawara ni mme wa ndoa 😂😂 lzm utaangaika tu kumtafta omba yasikukute
2024-04-03 07:35:06
37
user21162627847448
magie💞💞 :
tulioachika jamani hatukupenda nimengi tunapitia hawa mwanaume nimammbwa makali binafsi siyawezi
2024-04-02 12:57:46
19
debbydebbie9gmail.com
Debby Debbie :
dada we unasemea usiku kucha watu tumelala wiki 3 huoni mtu ndani lakini ukienda ofisini kwake unaambiwa yupo ila wanaume mbinguni mtapaskia akii🤣🤣
2024-04-29 03:44:34
0
user1801826968807
nice mwakaje :
Aisee mbona mimi nina roho mbaya nikoje???🤣🤣🤣
2024-04-02 11:01:30
27
misskessy0
Miss kessy :
Yaaan naandika nafuta naandika nafuta sijui hata ni comment Nini jmn...Ila hii ndio maana naogopa Hawa wadudu SIJASEMA WANAUME NIMESEMA WADUDU😏
2024-04-02 19:05:36
12
lizzymzava2
lizzy :
dada unastori kama yangu kabisa kinachotuumiza wanake ni uvumikivu na watoto
2024-04-05 12:21:51
2
joyce.sabida
Joyce sabida :
mm ata siku tatu siendi kumtafuta kama kafa nangoja maiti
2024-04-02 11:23:41
7
jessicamagembe
Jessica 🦋 :
Wanawake kama hawa wote walifariiki vita ya pili ya dunia
2024-04-02 12:15:01
9
leahmhagama
boss lee ♥️💕🤍 :
😳 nilichojifunza nikuchepuka tyu amna mwanaume alietulia nakama ataona comment yangu bc ajua show show 😂😂😂
2024-04-12 12:25:25
2
neemamichael328
Neema Michael :
siondoki wala siachiki na wala simpendi tena ntaishi kama nipo sipo ili kunusuru magonjwa nyemeleziiiiiiii sukar ya nin presha ya nn
2024-04-02 15:58:50
2
rinah.beautiful
Rinah🫶 :
Duh watu mnapenda mie ningeliachatu ilo dudu liishi linavotaka
2024-04-02 10:30:19
18
wemapiano
Wema Pianno :
Izi mambo sikia kwa mtu anahadithia😂😂😂sitaki kukumbuka
2024-04-03 13:25:15
3
lilyshayo5
lilyshayo5 :
huo ndio moyo wa mwanamke akishafika mwisho anamwona mwaname wake kama mtu baki na kamwe harudi nyuma
2024-05-02 11:49:12
1
user7181926129231
jokhary :
dadangu hakulala kucha kumsubiri mumewe ..kumbe kenda kuoa
2024-04-04 02:16:54
1
shaibi699
Naima shaibu :
Namuelewa sana uyu dada 😍
2024-05-15 00:22:40
1
agness.mika
Agness Mika :
Duh dada pore wanaume nimitiani
2024-04-04 00:03:00
1
jasmineamosy
Jashlyn🥰 :
woii mm ht sijui kwnn nimekuwa bandidu kias hicho uwiii nalala nasubir tarifa kwa washkaji zake
2024-04-02 12:18:22
9
neemamichael328
Neema Michael :
me ningelala najamba cku hiyo nyumba isipoanguka ni bahat
2024-04-02 15:55:50
6
user4703441420441
alice :
ivi mnapataga nguvu na wapi ya kumtafuta mwanaume🤣🤣🤣🤣pole dada
2024-04-02 10:17:37
6
ivon.charles
Ivon charles :
Wanaume wanaume wanaume nimewaita mara tatu ipo siku mtatuuwa kwa plesha
2024-04-02 09:41:53
5
neemaclausy0
Neema Clausy :
Pole sana dada mkasa wako ndio ndio niliokutana nao ni hivyo hivyo hakuna kilichokosewa,Omba yasikukute jaman .
2024-04-03 22:57:06
1
leylarashid218
MAMA G🦋 :
pole sana dada lakin kuwa makin na hao ndugu wa mume ni wanafiq sana hao
2024-04-04 13:37:28
1
thedreamer011
The dreamer :
Mnasemaje sis tulioko huku njee,tuje au tubaki tu 🥺🥺🥺
2024-04-02 14:43:02
3
To see more videos from user @josemtusita6, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About