Language
English
عربي
Tiếng Việt
русский
français
español
日本語
한글
Deutsch
हिन्दी
简体中文
繁體中文
Home
How To Use
Language
English
عربي
Tiếng Việt
русский
français
español
日本語
한글
Deutsch
हिन्दी
简体中文
繁體中文
Home
Detail
@nuengbecool: ซื้อทุเรียนแบบไหนคุ้มสุด แบบแกะเนื้อ หรือ แบบทั้งลูก#ทุเรียน
แม่หนึ่ง น้องโบนัส
Open In TikTok:
Region: TH
Tuesday 07 May 2024 07:49:22 GMT
1172768
13114
145
220
Music
Download
No Watermark .mp4 (
11.17MB
)
No Watermark(HD) .mp4 (
63.16MB
)
Watermark .mp4 (
0MB
)
Music .mp3
Comments
84 % 🌒 :
ถ้าเลือกทุเรียนเป็น แบบลูกคุ้มกว่า
2024-05-09 09:09:46
34
สองเลไข่ครอบสงขลา :
คืนก่อนซื้อลูกนึง 235บาท มาชั่งเนื้อดู ได้650กรัม แต่แบบแกะแถวบ้านขายโล 600 สรุปแบบลูกคุ้มกว่าเยอะเลยค่ะ ปล.ถ้าเปลือกหนาเกินก็ไม่คุ้ม🤣
2024-05-07 08:40:19
10
p&p :
แบบเนื้อคัดเกรดก็ไม่ได้ตามใจทุกพลูคับ ปีนี้เจอมาแบบเนื้อ 890/690 สรุปเนื้อไม่ต่างกันเลย😅ตามหาร้านถูกใจต่อไปคับ
2024-05-07 13:06:29
17
skuukzky956223 :
กรอบนอก นุ่มไหนนุ่มกี่โมงนี่เจอมาทั้งชีวิตเเล้วครับ 😂
2024-05-07 15:20:44
5
Sakura :
สั่งแกะเนื้อมาโลละ600 เองค่ะ
2024-05-12 06:27:53
0
ตัวแทนของหมู่บ้าน😆 :
ที่บ้านต้มเปลือกกินด้วย ทำแกงส้ม คุ้มมากจ้ะ
2024-05-10 13:17:29
2
นางชานมเเละเพื่อนๆ :
จริงค่ะ แบบลูกแต่ต้องเชคเนื้อดีๆ
2024-05-07 12:25:10
4
poramet5453 :
เนื้อ เพราะแกะไม่เป็นแล้ว1😂
2024-05-08 01:27:30
2
อวยหลี Aouylee ဢူၺ်းလီ :
ที่แก้ะคือมันชัวร์กว่า
2024-05-07 11:24:42
1
opalchawanwet :
ป๊อกแป๊ก นี่แหละอร่อย
2024-05-07 18:26:59
1
Siristore :
แม่โลละ1200 ก็โดนมาแล้ว🤣
2024-05-07 16:23:01
1
teddyjaejoongkim :
ชื้อแบบลูกคุ้มกว่าค่ะ. ไม่เคยชื้อแบบแกะเลยรู้สึกไม่คุ้มค่ะ
2024-05-07 12:19:26
1
Penguin PKT :
พี่ซื้อแบบลูก ..คุ้มกว่า เสมอ
2024-05-07 12:07:14
1
ยายติ๊ก :
หิวๆๆ
2024-05-07 08:06:58
1
Poy..poy1990 :
แบบลูกต้องเลือกพูเป็นยังไงก็คุ้มคะ
2024-05-07 14:30:58
4
cherry310144 :
ซื้อเป็นลูกมา 195 บาท ได้เนื้อ 9 ขีด 😂
2024-05-12 15:09:38
2
Rattikan :
ลูกค้มกว่า
2024-05-08 10:26:40
2
สู้แค่ไหวขีวิตใม่แน่นอน :
แบบนี้โลละ100
2024-05-07 16:26:37
2
Dui Atchara As :
ซื้อเป็นลูก 3 กก. โลละ160 แกะเนื้อได้ 1.4 กก. เป็นลูกคุ้มมากค่ะ
2024-05-13 11:58:38
1
🍋cute_bunny🍋 :
ถ้าซื้อทั้งลูกแล้วให้เขาแกะให้ได้ไหมคะ
2024-05-13 11:16:47
1
Timmy :
จริงค่ะทางนี้กะดูแบบลูกไม่เป็น วันก่อนไปเดินตลาดไทแบบลูกโลละ 80 -120 แบบแกะขีดละ 49 ตกโลละ 490 ดูแบบลูกไม่เป็นเลยซื้อแบบเนื้อมาดีงามมมากๆค่ะ
2024-05-11 12:43:57
1
balow_boww :
โลละ2 พัน ซื้อในเซนทรัล….ไม่ได้ว้าวเลย😂😂😅😅
2024-05-10 15:24:38
1
โตโยต้าโปรแรง Byเซลล์ยุ้ย🚗 :
วันนี้ไปตำมาเหมือนกัน 2 ลูก 370 บาท ชั่งเนื้อได้ 1 โลเป๊ะ คุ้มมากกกก ใดๆปีนี้เราว่าทุเรียนราคาดี ไม่แพงมาก
2024-05-09 17:10:33
1
แม่อุ้มน้องวิววิว :
ยังไงซื้อแบบลูกก็คุ้มกว่าอยู่ดีค่ะ
2024-05-09 08:36:06
1
To see more videos from user @nuengbecool, please go to the Tikwm homepage.
Other Videos
#boqrka____varka
sampai berjumpa di episode kita selanjutnya, saudara #putranurulanwar #drumband #nusasejatiband #madura #saudara #mayoretganteng #drumbandindonesia #mayoret #atraksi
Bu nədi eee? 😂😂#COP29 #baku #ödənişlər #keşvetbeniöneçıkar
Eu te amo! 💙💍
Pakistan Match Loosing 🥺😔💔 #viralvideo #fyp #fypage #grow #growmyaccount #growupwithme #1million #hariseditz83 #cricketlover #cricket #worldcup #growth #crickethighlights #unfreeze #babarazam #shaheenafridi #unfreezemyacount #10million
💛 #lunarnewyear #chinesenewyear #LearnOnTikTok #satisfying #decoratedcookies #icing
About
Robot
Legal
Privacy Policy