Mwamposa ndie mtu mwenye watu wengi tanzania sasa wachungaji wakiona hvo wanaumia
2024-12-25 12:40:33
40
evodiusedward6 :
Makanisa mengi ya Kikristo tunashiriki meza ya Bwana/Sakrament ya chakula cha Bwana, sidhani kama kuna utofauti na wanaokula keki ya upako.Ni imani tu
2024-11-22 17:30:07
10
Anicet Mussa :
Wangap wanamuelewa??
2024-11-24 20:14:12
310
Tonii Panga :
anamsemea mwamposa ila kila mtume ana utumishi wake but watumishi msisemeane vibaya kila mtu ana namna yake ya uponyaji but mm iman yangu ipo kweny madhabahu ya arise and shine
2024-11-24 08:58:53
24
Mark :
Kwisha kabisaaaaaa😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂 congratulations your talking truth... tuseme hapana 😂😂😂😂😂😂😂😂😂
2024-11-24 06:09:01
9
Festo James :
Umesha sikia wapi Mwamposa anamsema Mtu uoyote
2024-11-25 20:34:16
10
grace joseph :
huyu mzee Hanaga kona kona injili yake imenyooka mno Mungu ambariki sana....
2024-11-27 11:11:26
13
FRANK SOLO_🇹🇿 :
hujui kitu mzee ,,vip kuhusu mwili wa kristo tunaoshiriki?umeshushwa toka mbinguni au ni man made?
2024-11-22 17:23:13
7
@mumani baba lao :
This pastor preaches the truth.but many will revoke and hate him but he will endures till end.
2024-12-27 16:46:43
6
Neema Mosis :
tutaendelea kula kek ya upak na kesh tunakul ya ofa😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😆😆
2024-11-25 10:56:37
6
alpha / the plumber👷👷 :
Huyu mzeee akienda saloon atalipa jero ,sababu nywele zmeisha sasa😂😂😂😂
2024-11-23 20:50:30
5
BarakaKINGS👑🇹🇿🇿🇲Ministry :
Hii ni VITA.MIMI SIO MPENTEKOSTE ILA NAMUELEWA SANA HUYU MCHUNGAJI.
2024-12-26 13:28:48
5
kingdom_Mutalemwa🇹🇿🇷🇴🇵🇱 :
a big say pastor, neno "NGUVU za MUNGU haziingilii mdomoni"
2024-11-25 10:05:14
16
ibrahimudavid :
naomba kabisa la huyu mzee lilipo nikasali japo mm ni muislam
2024-11-27 05:48:23
7
mathayo :
kweli babaa wanaokula ni vipofu wa kiroho mungu atusaidie sana tulielewe hili ameen
2024-11-29 11:28:14
19
Jozee47 🏇 :
KwishA hyu ni mtumishi wa Mungu sio mwamposA
2024-11-24 05:42:58
11
Devs de' mbingo :
Hii ndo injili ya ukweli sema Halleluyah
2024-11-26 14:17:18
7
Festo James :
Kuna mda Umri unavo zidi kwenda nazo akili znapungua
2024-11-25 20:33:18
7
Steven Kashi :
Na Saivi mahubili kwenye maknisa hakuna, Michango na Sadaka ndo wa viongozi wengi wameweka kama kipaumbele, Lakini kutufundisha neno la mungu Hakuna.
2024-11-25 18:25:06
7
redsun :
unaongea ukweli wapumbavu acha wabishe hata mung alisema watu wangu wataangamia kwa kukosa maarifa
2025-01-20 11:33:13
1
Steven Kashi :
Tuachane kukulupuka hizi Dini tumeletewa Saivi makisani kumekuwa nisehemu ya kufanya Tuendelee kuwa masikini kwasababu, Kama manabii wetu wameagizwa waende wakaponye watu Hospital huko na upako wao.
2024-11-25 18:23:05
4
warisso mseti :
hatujui ukweli bado tupo njia panda sehemu mbaya yenye kufanyiwa maovu 😭😭😭mungu tusaidie
2024-11-24 05:53:10
4
berthar :
huyo ambaye hamweliwangi huyu mzee mtumishi wabwana huyo nayeye yupo kuzimu ila hajijui kama yupo
2024-11-27 16:36:21
4
UKIJA NA ZARAU NITAKUTUNZIA😎 :
kwanza nijue kunatofauti gan Kati ya maji ya Baraka yatokayo Roman namaji ya Upako na yesu aliombea mkate up ukaliwa na Samaki😏💫
2024-11-23 20:40:24
1
To see more videos from user @levissonemfikwaonlinetv1, please go to the Tikwm
homepage.