@mamamue3028: IPhone XR to IPhone 13Pro real quick #modifiedlens #lens #iphonelens #xrto13pro

Mamamue
Mamamue
Open In TikTok:
Region: PH
Thursday 28 November 2024 04:06:02 GMT
5311262
105942
668
3074

Music

Download

Comments

sebastiancarmona._
Sebastián Carmona :
Es el iPhone 12 Pro bro
2025-01-01 20:53:16
37
yshuknabi
pancitcantonspicy :
social climber final boss
2025-01-21 16:25:48
750
ahmadalll8
A7mad-moha :
the flash?
2025-01-15 10:07:24
211
patyclaun
Paty :
se re nota jaja
2025-01-10 18:31:39
928
crizody
crizody :
pastu member ajak 0.5🗿
2025-01-06 10:17:26
221
vivi.silva048
Vivi teta de mel 🍯 :
Dá para fazer com o 8 normal ?
2024-12-30 04:10:14
150
nathaaaa71
callmetatang :
"foto 0,5 yuuk"
2025-01-16 14:05:02
1393
jucruz_22
JC_22 :
A ver el 0.5
2024-12-23 03:29:09
566
coyote_wz
Coyote :
pra q? se não vai ter a funcionalidade
2025-02-12 21:54:22
94
kaelskye05
𝓛𝓲𝓪𝓶 🏳️‍🌈💍 :
ano po bang case ang recommend po jan sa lens po ng iphone 13pro iphone xr din phone ko peru bumili ako ng ganyan na lens pwede ba lagyan ng ibang case
2025-03-17 08:57:01
1
ashll_5
Jime :
Ami nadie me va a humillar 😘
2025-01-21 03:03:08
93
user299661480457
CaNon :
контра включить фонарик
2025-02-22 19:34:25
677
joshuagravadorofficial
joshuagravador :
lakas makapandaya nitong lens ng phone 😆
2025-02-19 10:50:55
142
ssssssslll59
l :
персогаж:такие камеры контра:старый металл
2025-01-21 11:58:39
556
dimka_slabak
letsgo_000 :
УХАХВХАХХВХАХВ
2025-01-07 14:37:26
259
superrcalfynn
kelpinmalau :
fungsinya apa😭
2025-01-12 15:53:46
420
zepyrlux
Zepyrlux :
Kasihan
2025-01-09 13:24:42
107
okron_ca69
⛦ ⸸ ⛦ :
а потом включи фонарик
2025-02-22 18:41:42
92
cacicka8800
CACICKA8800 :
у меня на прошлом телефоне задняя стенка отваливалась и стекло вместе с ним там такое качество без стекла было
2025-02-23 09:39:15
7
maieayie
maie :
"eh 0,5 yuu" :maaf ya battery ku lowbat
2025-01-25 04:58:31
7
fran_bardi
Francesco Bardi :
Que modelo de CASE le pusiste?
2024-12-13 21:29:45
43
machadepan88
Indomart :
itu kalo nambah itu bisa ada kamera 0,5?
2025-01-13 08:00:18
5
callmevinceeeeee
Princevinceee :
Parang nanatabunan yung flash!
2024-12-28 13:37:56
8
jaaaaaaaneo3
Jaaaane 🪬 :
D ko na matanggal ung akin 😭
2024-12-10 10:28:18
8
fwrfionaa_
Fiona🌷 :
"beh ang dilim gamiten mo kasi yang flashlight mo"..tas pag bukas nasa ibaba ng camera hahhahaha
2025-01-24 09:35:32
5
To see more videos from user @mamamue3028, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About