@pastor_roseshabokatz: #PastorRoseShaboka #tiktoktanzania🇹🇿 #madhabahuyamoto

Dr Rose Shaboka
Dr Rose Shaboka
Open In TikTok:
Region: TZ
Thursday 28 November 2024 16:13:56 GMT
1155053
44359
987
11696

Music

Download

Comments

dorenah.shiluli
DORENAH EUNICE :
wangu mimi akiitaji nampa nimyime na dudu itakula😂😂😂😂
2024-11-29 05:56:42
25
user94718874727967
adidas #$#&@ :
hv hayo makanisa yanakuwaga na watoto?
2024-11-28 18:09:38
15
nitterthestar
nitter thestar :
hata umpee 360 degrees...ataenda tu..🥺
2024-11-30 14:58:58
25
user4729125415955
rmakau :
Finally wanaume tumetetewa🤣🤣Ahsante💋♥️
2024-12-02 15:52:06
5
user3500858222970
kipepeo🌻💝 :
Akijua majukumu yake kama mwanaume,Anahudumia chakula vizuri,kodi vizuri, ada vizuri,ananijali pia,pesa ipo ya kueleweka..kila sekunda,nitampa tendo🥰
2024-11-30 11:12:44
20
user9845552652758
olive :
nakupenda sana
2024-11-30 04:35:19
6
ommyndenge
ommy d :
amina mama mchungaji unaongea ukweli mtupu maana ndoa yangu kila siku niungomvi tendo sipati nikiomba natukanwa mm niombee mama 🙏🙏🙏
2024-11-28 19:30:48
13
evancemwashilindi
Evance Mwashilindi :
saf sana mambo ninayo ya penda🥰🥰🥰😂😂
2024-11-28 18:50:55
11
makio2541
Makio :
let me just cry😭😭😭😭
2024-11-30 20:27:41
6
linah_888
Linah the cue gal🎱🎱🎱 :
tutatafuta pesa ama tutanyanduana😂
2024-11-28 23:57:11
10
johnteyfresh2
Johntey fresh 🇰🇪 :
Kanisa ni tatu huu mwaka,,Ya Commander,,Sue Munene na Hii yako sasa😂😂😂😂😂Thank you PASTOR ROSE
2024-12-06 06:04:32
13
keta1964
John Keta :
Kuna wanawake wanaopima tendo la ndoa kama chumvi, hupeana wakitaka na sio wakati mume anataka!
2024-12-04 05:52:46
6
sir.ronald.mount
Sir ronald mount ll :
hivi, ni lazma watu wawe kwenye ndoa, ina manufaa gan,,
2024-12-01 18:07:40
6
user928153005414
Debo :
na mwenye anakutusi tusi kila wakati,,,utatoa wapi feelings
2024-11-30 16:03:04
5
nice.lady25
NICE LADY🙏 :
pastor what if you're not in good terms with your husband that's maybe because he cheated on you and maybe you suspect the sidechick is Hiv postive?
2024-11-29 16:18:14
5
user8432425435734
[email protected] :
ibaada kama hizi hakuna zmebaki za nyota tuuu...asante mama
2024-11-28 23:19:20
5
blessed26521
Blessed :
Alaa,,
2024-12-08 17:36:52
2
user1985813941857
user1985813941857 :
mi ningempata wa kunisumbua hivo siningejiona na mm nina ndoa , lkn mhhh kama vile mtu ambae hana ndoa .
2024-11-28 17:57:59
6
leonidas.stephano
Leonidas Jr :
Fact kabixa tatizo ni wao hawataki kujitambua na wao ndio chanzo cha wanaume tunalazimika kutafuta huduma nje hasa wale ambao wako kwenye ndoa wamebahatika kupata watoto unakuta mtu analala na nguo 😂
2024-11-29 10:45:56
5
esthernkulu08gmail.com
Users :
Amen maman
2024-11-29 10:15:23
3
masai855
abell masai :
amen
2024-12-06 05:21:58
2
user5154336174835
Jérémie Kalendi kolisabana :
mama ikonkwelimama baambiye
2024-12-01 17:01:06
3
alice.maheshe
Alice Maheshe :
asante sana🥰🥰🥰
2024-11-30 14:23:35
2
fidelebanamweshi
fidelebanamweshi :
Amen
2024-12-01 18:21:01
1
daudmussa363
Daud Mussa :
Mungu akulinde sana miaka mia mbele bado tunakuhitaj sana pastor Rose tunaompenda like apa
2024-11-30 08:25:30
3
To see more videos from user @pastor_roseshabokatz, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About