@mc_magoma: Dah ila wajita haya bana niitieni mabinti warembo wa kijita hapa waje wajione😜👌 you can now follow me on instagram @mcmagoma_shereheni for more picture and videos . . . #sayhiii✋ #ALHAMDULILLAH🙏
Wajita hao wanajua kutombana balaa! Mpaka wanaume wao wanalia kwenye show 😂😂
2024-12-28 06:19:55
58
DCK 15 NEVER GIVE UP :
kama wewe ni mjita gonga like
2024-12-27 17:48:05
551
CUTEFROLA🍏 :
jamani wajita mko wapi 😅😅
2024-12-27 13:12:08
391
GODPHREY :
kama ni mjita gonga like hapa waika
2024-12-27 18:34:44
290
Rose Makunja :
wajita tujuwane apo
2025-01-01 12:24:55
73
Endy Baibe :
Nilisoma na Dada Mmoja miaka kama 25 iliyopita Pale Makongo sekondari anaitwa Nyaswa jamani wajita ni wazuri bana na wana heshima balaa. Mumebarikiwa jamani🥰
2024-12-27 17:40:01
75
aishacollection026 :
Nyambuli wasu achangamukile🤣
2024-12-27 17:55:30
84
Notovich@ :
wajita tupo hatupoi mzeeee🤣🤣🤣
2024-12-27 16:55:15
34
Mnyantu gilr bariadi 1🔥💋 :
Anyena bhilikilwa nyachiro
2024-12-27 15:13:24
48
Mama G :
wajita hoyeeeeee jaman nyamtondo jina la bibi yangu
2024-12-28 13:09:59
67
sabby299🦋 :
Niko hapa Nyamsibha kwani kuna shido La mjini Sabina
2024-12-28 21:30:45
10
Cathy💋💞🥰 :
Jamani wajita wenzanguu kwa majina yetu had rahaaa sana
2024-12-27 17:48:12
85
Deborah Mateko :
🤣🤣🤣🤣 wajita oyeeeeeeeee
2024-12-27 20:10:43
50
JUAKALI FILMS 🎬🎬🎬 :
oy wanetu wa majita gonga like na majina yetu y kijita
2024-12-31 15:44:43
24
Felister Richard505 :
Wajita wajita wajita mara tatu nmeita mara tatu abu mkuje hapa tumwage like hapa alafu tulivo warembo daah
2025-01-23 18:31:08
10
stephano1234 :
kama we ni mjita tufahamiane
2024-12-28 08:50:37
9
Rachel :
wajita wenzngu habari zenu njooni tufamiane koments hapo🤣😂😂
2024-12-29 14:06:36
18
Eshamajura :
wajita na majina yetu 😂😂😂😂 na mimi muniulize langu niwambie