@dimaga25: #motivation #foryou #tiktoktanzania🇹🇿 #foryourepage

DIMAGATHEGOAT
DIMAGATHEGOAT
Open In TikTok:
Region: TZ
Friday 17 January 2025 12:53:37 GMT
110425
8961
721
368

Music

Download

Comments

eddomanman
eddomanman :
Kaka akuna aliyefirisika kwakuwasaidia wazazi
2025-01-17 18:56:55
60
francisfransisco2
Francisco ⛪ Mkatoliki 📖🇹🇿 :
kwahy mama na baba wafe njaa .kisa kuweka mtaji .sema hapo umezingua
2025-03-05 06:29:42
3
shauri_tz
shauri :
Umeongea Point Sana Brother..Big Up 👊👊
2025-01-17 17:03:17
18
brookclc
YOUNG BUSH :
da salute bro umetisha iyo
2025-01-17 18:57:35
2
chiliy49
user3401587361454 :
kumbe usomi nao ni uchizi, na mzazi angekutupa ili asiwe maskini ungefika hapo
2025-01-17 16:37:05
19
user4994872304785
3Iris :
Unasema Ukweli Kabisa Wenye Maono Tunakubali Point hio
2025-03-02 21:27:49
2
abdallah.sharifu5
Abdallah Sharifu :
Nononoooo, hapo kwa wazazi acha nifilisike, bila ya wazazi hata hizo baraka hazitakuja, sema tusaidie kwa kiwango flani sio tuache kusaidiwa wazazi wetu,
2025-02-27 22:00:13
2
selepdiddy
POP SMOKE :
kwahyo ulitaka tusaidie watejee mzazi atakula hela yangu hd kufa kwangu biashara sio maneno wala sio kutoa pesa biashara ni mzunguko na uhitaji wa bidhaa ktk eneo acha kupotosha watu saidieni watu
2025-01-17 21:05:01
11
user6112568534737
plascon :
oyaaa umeongea pointi✊✊✊🔥🔥
2025-01-17 13:56:39
6
user92297522149941
pazzy 47 :
umeongea fact ila bila wazazi mm co kitu
2025-02-09 17:15:26
2
imani.hamisi4
Ima dhe boy :
i'm so good sana bro nimekuelewa kitu ambacho umejaribu kutuamsha vijana 👏👏👏
2025-01-17 18:10:25
8
userjimmy142
Jimmy classic🇹🇿 :
Uyu kaanza kutupoteza sasa🥺
2025-03-04 14:10:42
2
henricorobert
cypilianjunior :
mzaz acha nimpe. ata mtaji wote ww viip
2025-01-17 16:43:44
9
ezzopizzokaloza
Pizzo Collection :
Cheki na pua yako kama mto Rufiji😎😎
2025-01-17 15:54:12
8
vadddaaserfdjs
VADDY MUSIC 🎶🎶 :
ulicho ongea nisahii ila wajinga watapingatuuu wache wafe masikini
2025-01-17 19:09:29
7
gloire.kambale08
gloire kambale :
vizuri sana.
2025-01-17 18:30:50
3
jay.mesaly
Jay Mesaly :
kama umemuelewa uyu jamaa ,gonga like apa👍👍
2025-01-18 12:31:33
5
chepter.chepter
Chepter Jr :
UNAONA UMEONGEA POINT NA MIWANI YAKO YA MCHONGO 😁😁😁
2025-01-18 10:18:19
3
goldeneagle524
GoldenEagle🦅 :
kumbe ww kuma yaaaan mzazi ndo kila kitu
2025-01-17 14:06:30
10
barikimwakyusa836
barikimwakyusa836 :
hunaa akili ko wazaz asaidie jiran toka zako na hiyo miwani au wewe huna wazaz
2025-01-19 23:30:47
2
arrgley
Arrgley ❤️‍🩹 :
GUYS ANAMAANISHA KWA WALE VIJANA AMBAO WANAJITAFUTIA MDOGO MDOGO SASA NDO HII POINTS INAVOONGELEWA 🔥
2025-01-17 19:54:35
2
naserian502
NASERIAN :
unasema ukweli ila ndugu yangu mm mzazi wangu acha tuu nimsaidie maana ndio Mungu wangu wa pili nae angetumia akili asingenilipia hata ada angejijenga yeye
2025-01-19 15:21:28
2
abdi.abr
Abdi Abr :
sawa ngoja tufe kwa kusaidia wazazi😭😭😭😭😭😭😭😭😭
2025-03-10 15:05:14
1
lonwolf669
lonewolf :
bro mimi na kuelewa sana Sema kibongo bongo ni wachache sana watakao kuelewa
2025-01-17 13:52:41
3
chidy.katoto
Chidy Katoto :
ni kweli bro Nakubal 👍
2025-01-17 20:37:52
2
To see more videos from user @dimaga25, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About