@abdul_hamid_2025:

Abuu Sa'ad..🇹🇿
Abuu Sa'ad..🇹🇿
Open In TikTok:
Region: TZ
Friday 02 May 2025 05:28:03 GMT
19947
800
233
171

Music

Download

Comments

abunasra385
Abu Nasra :
Sh.Aboud Rogo r.a alikuwa simba na bado ni simba, tupende tusipende.
2025-05-03 04:01:17
32
__hard_to_crack__
WALIJARIBU☝️ :
ALIPOKUWA HAI MBONA ILIKUWA HAMUONGEI MTU ASHAFARIKI NDIO MUNAJIFANYA MNAKOSOA KOSA ALLAH AMRAHAMU SHEIKH ABOUD ROGO KWA KAZI ALIYOIFANYA 🤲🇵🇸💪
2025-05-03 07:45:26
16
tyseerswash
tyseerswash :
Sheikh Aboud Rogo Rahimahullah. Simba wa da'wah💪
2025-05-02 20:53:15
14
dullah0247
Dullah :
KASSIM MAFUTA AKILI YAKE FINYU, MWENYE KUPOST PIA HANA AKILI...
2025-05-02 13:54:16
10
abubakarbeka3
duniya tunapita💧 :
sh. Aboud rogo alikuwa anasema ukweli 💯💯💯
2025-05-03 14:48:27
9
artificial.villain
Villain :
Muogopeni Allah ktk haya, Uislamu ni dini ya haqq. Jihadi imefaradhishwa kwa waumini kama Swaum ilivyofaradhishwa. Na Akhera tutakwenda jua mkweli nan
2025-05-03 14:11:12
8
mshirazy.harith
Mshirazy Harith :
Alaf nyie masalaf kumanina zenu tena mkome kumzungumza uyu Simba tena mkome nasema tena mkome tena mkome sana fanyeni dawa zenu za wanawake uyu simba wetu tunaomba mumuwache kabsa 🥺🥺🥺
2025-05-02 20:02:09
7
abuuzakir1
abuuzakir :
vita vya badri mtume Mohammad alipigwa karibu kuuliwa na waislam wakashindwa je ALLAH hakua na mtume ?
2025-05-02 22:01:26
6
g.mwarabe
Chots #mwarabe :
Sheikh Aboud Alikufa kwenye haki na tuna tarajia kuwa ni shaheede mashekhe kama Hawa wanafik siku Yao pia itafika.Cha muhimu vijana tumejuwa haki kupitia darsa za shekh Aboud Rago
2025-05-06 20:46:19
5
walijaribu
walijaribu :
hiyo mumedanganya mwamzuliaa sheikh aboud mara ngpi amtaja albaan akisema rahimahullah.....Alafu zimenukuliwa mahali albaan amekosea
2025-05-03 06:42:11
5
binahmed25
Bin Ahmed :
Mbona alivokuwa hai hakuzungumza uyo mafuta 😂😂😂😂
2025-05-03 07:15:44
4
nsambamuhammad169
أبو القاسم محمد :
Wallahi lau inge kuwa inaezekaana Huyo Sheikh QAASIM MAFUTA kuhaama aje UGANDA ange laala nyumbaani kwangu, naomba ALLAH Ampe peepo,u have him as a miracle
2025-05-02 22:53:47
3
user6828085473785
Hassan Abdi 1085 :
shk.Aboud Rogo Allah Amrehemu🤲na masheik vibaraka wakimarekani wa shindwe katika jina la Allah ☝️
2025-05-07 20:49:27
3
shaffisaid793s
shaffisaid :
Sheikh ww ndio wale mashekh wanafiki ,unaejinasibisha n ukafiri
2025-05-03 02:44:05
3
safari.nisafari7
AbuuSuhaib :
Mafuta ana chukua khabar za Amerka tu ama za waislam hataki mpaka achunguze
2025-05-02 13:33:13
2
sureianchungumbia
Sureia :
yoyote anae mzungumzia rahimahullah aboud rogo tutadili naye uyo kassim kuna vijana wake uku kwetu wako polini🇲🇿🇲🇿🇲🇿uyo yuko na wamelekani
2025-05-04 18:07:57
2
artificial.villain
Villain :
Sheikh Mafuta muogope Allah kwa unayoyasema. Yy ni Shahid na hujui hatima yako itakua gani, muogope Allah Mafuta kwa unayoyasema.
2025-05-03 14:18:04
2
brotheramin4
@BrotherAmin :
Aboud ROGO ni msema ukweli Allah Ampe jannatul firdaus,hawa waache upuzi
2025-05-09 16:50:25
2
user8325202775675
wil-dudadu-Musa-Chadadi :
aboud rogo rahima hullah, anaeza akakosea kwasababu yeye bin adam, alakini mchunguze seera yake kidalili siyo kwaku chabiki kwaadjili ya uoga na unafk
2025-05-03 13:39:12
2
hemedy51
hemedy tengu :
mm hata museme nini siwezi kuacha kumsikiliza sheikh ABOUD AHMED ROGO rahimahullah wallahi thumma wallahi
2025-05-10 16:41:38
2
jadhuree
jadhuu :
imma nusra waimma shahada wwe sheikh Abud alikuwa akisema ukwel usituletee kwan iko nni chungaa
2025-05-19 10:35:07
2
user619018148004
ahlaan wasahlan. :
umar r.a alidungwa kisu,hamza alidungwa mkuki,na sheikh aboud rogo alimiminiwa risasi,yaliyo baki mwachie Allah.
2025-06-02 20:19:45
2
1hz4668
1Hz :
Makhawaarij mnavyoandamana Sasa na comment zenu za hovyo!
2025-05-02 18:27:39
2
shaffisaid793s
shaffisaid :
Aboud rogo Rahimahullah , ww sheikh ww n munafiq n ww n halal Kwa waumini mana ww unadalili zote z kikafir
2025-05-03 02:46:12
2
abuuimraan5
AbuuImraan :
sasa kama ni Harub fina kwa aya za jihaadi zimefutwa na kama zimefutwa mbn bado tunaswali na tuna funga alie toa amri ya kufunga ni nani na alie toa amri ya jihaad ni nani nyinyi Muvibaraka wa Saudio
2025-05-03 02:27:17
1
abuuimraan5
AbuuImraan :
wewe qassim Mafuta Umnaafiq kwani hadi leo waislaamu wanateswa na hawajuwi wafanye nini kuhusu kusimamisha khilaafa na kuutetea uislaamu wafanye nn wewe upo kutoa raddi ty kwa Mashekhe mh huo ni Uzuka
2025-05-03 02:24:55
2
its.right15
Manhaj salafy tz :
Allah amuhifadhi sheikh abul fadhil Qassimu mafuta Qassimu na ampe mwisho mwema
2025-05-04 06:14:18
1
askofkibwe
Askof Kibwe :
kasim mafuta ni shekhe wa kitwaghuti,
2025-05-03 12:52:01
1
khalphantara1
KhalphaNtara1 :
sio fitna huo ndo ukweli masalafy muache unafiq
2025-05-03 02:58:37
1
rashidkhalifah_
Rashid Al-Bab :
Tabayanar Rushdu Minal Ghaay
2025-05-03 02:50:10
1
user619018148004
ahlaan wasahlan. :
pia mtume amesema watajeni maiti zenu kwa wema.
2025-06-02 20:17:16
1
user619018148004
ahlaan wasahlan. :
kama nyie sio wanafiq,zungumzeni jihad,acheni kumchafua simba wa mimbar.
2025-06-02 20:16:23
1
user619018148004
ahlaan wasahlan. :
kisha acheni unafiq,kila sheikh ana fungu katika dini,nyie mwazungumza sala zaka saum Hajj,jihad imewashinda masheikh.
2025-06-02 20:14:34
1
anwarahmed9389
anwarahmed9389 :
wacha uwongo onesha watu hicho kitabu wakisome alafu hajazikwa mshomoroni muongo wewe
2025-05-03 05:25:57
1
muttasim26
a7la_group_kw :
KIKUBWA NI KUMWAMBIA SHEIKH MAFUTA ATUPE TAFSIRI NA MAELEZO KWA UREFU WA SURATUL TAWBA NA SURATUL MUHAMMAD. HATUTAKI MENGI
2025-05-22 11:34:51
1
elmajid007h
AbouThueinSuleiman :
wewe Kassim subiri sembe ule ukojoe ukalale....we endelea na mada zingine ..fiqhi..Tajweed na mengineo...mambo ya Jihad achia wanaume wakweli wa imani
2025-05-20 16:09:09
1
abuu_bakaar10
Aboubakar-10 :
sheikh yyte ambae makafiri wameridhia uislamu wake basi tia shaka ushekhe wake sheikh aboud hakujawahi na hakutawahi tokea mfano wake East Africa
2025-05-19 23:09:56
1
mwazembe04
user755040434830 :
Assalamaleykm warahmatullah wabarakatu,atakukubali vipi na yeye mtanzania ndio miongoni mwa masheikh walikuwa wakimpinga na kukataa jihad,so huyo hana Tawheed🙏, insha'Allah tutapata Rogo mwengine
2025-05-06 19:16:17
1
zakariaadan811
zakariaadan811 :
huyuu anaongea ivii anamaniishaa nini akisema hapa tufai kushindwa na mtume na maswahaba uhud ulishidwa na mtume alikuwepo
2025-05-15 22:22:35
1
hassanalbasry00
LAST PC ǰ🎮💻⌨️ :
hhhh huyu mafut kun mda anafel kwel
2025-05-03 04:39:11
1
baaxxxxx6
Baxxx :
Unafikk tu
2025-07-07 09:41:45
0
ameto.ameto2
Ameto Ameto :
hyo mafuta aache unafiki jamani hii ni dini na akumbuke tutakufa
2025-05-27 05:12:27
0
bintul.quwaity
hanifiya hannu23 :
yaa ayyuhalladhina amanukutiba alaikumulaqital...!!
2025-05-24 09:04:47
0
abumariyam01
khatwab yaman :
mbona uhudi hukutaja malaika walishindwa
2025-05-24 06:17:17
0
ukh100
ukhtiefilah :
Rasul salla Allahu aleyhi wa salam hakusimamisha uislam juu ya mimbar alishika upanga nyinyi mtabaki mkipinga kila kitu ju mwataka kubaki vyumbani mkila viazi vya rojo na mahamri mmeendekeza dunia na Allah Akajaza uoga kwa nafsi zenu mtabaki na hayo hayo hakuna jihad hakuna jihad na ndugu zenu wamalizwa kila kona porojo zenu za kujifanya mumesoma sana na hamuna moja masifa tu na akili zenu nyingi za kutoa mafatwa wala hamuna moja peree nyingi kazi kidogo ushekh wenu wa kushindana ju ya mimbar tu hamuna lolote fujo tu mitandao fanyeni action sasa kuongea mshaongea sana khalas.
2025-06-25 01:32:58
0
suhailsidikmohamed
Suhail sidik :
wewe wapenda duniya hutaki kufa nyamaza.. Shekh marhoom alikuwa Asadullah
2025-05-23 18:02:21
0
user8598150415141
user8598150415141 :
hawa watu wakujiita masalafiy akuna lokote hawana ufahamu wa dini kbs rogo sio kharijiy
2025-05-23 09:23:24
0
ukh100
ukhtiefilah :
Shekh Aboud ndo Simba mwenyewe the Original ukiskia mwengine photocopy. nyinyi nyote mwasubiri kwake. nyi mnafkiri yule ni mtu mdogo amewatetemesha vigogo na akawakosesha usingizi ma super power akinguruma jasho liliwatoka kweli huyu atakua sawa na hawa wana debate wapinzani wa mimbar kazi yao kubwa ni ya kupinga mijadala na kuunga mijadala wakimaliza wakalale. Haya ebu mutuwache msitake kusemesha mabubu buree na mutuachie Shekh wetu Allah Ampumzishe peponi Ati aboud rogo ni nani ? lije seriously? AKISKIA SIMBA WE HUOGOPI ???? ALLAH AMREHEMU SHEKH WETU.. AMUEKE PAMOJA NA MASHUHADAA KAMA ALIVYOPENDA MWENYEWE. ALLAHUMMA AMIN 🤲
2025-06-25 02:10:55
0
shaykhuu07
Shaykhuu :
Wanafiki wana kila hila kujitetea ila cheo cha Aboud rogo ata robo yake huwez kfikia ww mafuta khawarij mkubwa
2025-05-20 17:12:36
0
abouubaidq
Abou "ubaida :
Enyi waislam; mchen allah hamkuweza kusema ikiwa yupo hai mwasema kashakufa huo ni unafik wa waz waz
2025-06-30 16:32:02
0
To see more videos from user @abdul_hamid_2025, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About