@islaahtv_dr.sulleog: Kwa staili hii wanaume tujitaidi tuione pepo kwakweli. MOJA YA NONDO ZA @alhajdrsulle Karibu ofisi zipo illa bungoni mtaa wa sharif nyumba no 3 au tupigie simu +255710400200 au +255710800400 Eited by @directorjaywaladha

ISLAAH TV (DR.SULLE OG)
ISLAAH TV (DR.SULLE OG)
Open In TikTok:
Region: TZ
Monday 21 July 2025 14:24:29 GMT
260402
18976
922
2028

Music

Download

Comments

elinisafimndeme
Ozan Goren :
Huu ndio upuuzi waislamu wanafundishwa🤣🤣🤣
2025-07-21 15:07:35
113
isaacsifatv
Mzee koinange :
sasa ndio nimeamini kua mtume Muhammad swalalahu wathuala ni muongo
2025-07-21 20:09:33
23
rebecacos8
pretty girl :
uislam ni dini ya kipuuz
2025-07-24 13:43:31
34
user46190l
aisharashid :
shekhe bikra SI inauma jmn kutolewa kila wakati😂😂😂
2025-07-21 17:32:03
23
user2983300873812
radhia sultana :
dr sulle utanifanya nitaman kufa saiv maan naona sifa hizo ninazo kbl hawaja niharbu
2025-07-21 17:35:21
15
jenevi42
jenevi :
mh jamani yaaani inatakiwa akili iliwe na funza kabisa kuamini uwisilam
2025-07-23 15:13:40
9
mwilabackup2
JOEL KIPKORIR :
😂😂😂😂Aki bila ngono hakuna dini hapa. how can you imagine of such things really?
2025-07-29 20:13:00
5
morningsun716
Lynne Tamu 💞☘️💘 :
uyu Shaikh anapenda mapenzi 🤣🤣
2025-07-24 00:15:53
13
user4511510859303
Davidshujaa :
sio Pepo ni danguro
2025-07-24 02:57:09
8
mshirazy.harith
Mshirazy Harith :
WAKIRISTO MBONA MAKASIRIKO 😂😂😂KWAN IYO PEPO MMEKEWA NYIE JAMAN 😂😂NYIE KWENU NI MOTONI KAENI KWA KUTULIA
2025-07-22 21:28:04
15
christianfadhily
Christian Asanteraby :
alafu wanaoambiwa ni watu wazima 😂😂😂😂😂 mkiambia mshituke mnadanganywa wanaanza matusi😂😂😂😂😂😂😂😂
2025-07-23 10:04:54
16
fatuma.arry
Fatuma Arry :
Wnao sema huyu jamaa sio shenge ila anataka kutuharibia tukutane
2025-07-22 07:50:40
6
benedictlaurent
Benny :
Halafu unakuta anayeambiwa haya ni mtu mzima😂😂😂
2025-07-24 08:49:21
13
user8195595375036
user8195595375036 :
shetani ni mrogo, waislam shetanii aliwatiwa box
2025-07-22 08:54:38
5
user5548532286075
Princess :
Wenye macho makubwa tupo hapa peponi shwAAAAAA
2025-07-22 15:13:14
6
nkashit
riziki :
allah yeye ni kujenga gest tu watu wakapigane paipu
2025-07-24 14:29:34
7
itsjacobkash
JacobKash :
dini ya ngono💔😭😂
2025-08-20 05:11:01
5
prisca.yohana44
Prisca Yohana :
YESUUU 🙆🙆🙆
2025-07-23 08:28:01
8
mog_15742
Mogaru :
Weuh waislamu I thought you have better teaching. So hii ndio motivation ya kuenda hapo peponi?
2025-07-24 07:27:25
9
usermeja4
Mr kagan :
Dr sule tuache usije ukafanya watu wakatamani kufa
2025-07-21 14:43:00
13
i_am_god963
i_am_god963 :
ISLAM BILA NGONO HAIENDI NA ALLAH WAO AJUA HILO...AYA SWALINI MKATOMBE💯
2025-07-21 17:22:14
8
iam_njengeli_george
it's_njengeli_george....✍️ :
Kama vile kashawai kufika uko peponi yaan waislam Wana danganywa sana aisee, kuanzia mashehe wao adi wenyew wote ni wajinga mtupu 🙌🙌🙌🙌
2025-10-13 13:14:01
1
odinga830
odinga :
sasa fundisho gani?😏
2025-10-06 14:21:54
1
baraka_mathayo
Baraka_paul :
Kuna dini zimejaa zinaa sana aisee😅
2025-09-13 15:58:07
1
emmfrancis33
Em Francis :
Huyu ni mkweli anatajanga uisilamu kama ulivyo.
2025-07-24 14:54:09
3
To see more videos from user @islaahtv_dr.sulleog, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About