@:::jaman naombeni muwe makini sana jaman nahawa waganga wamitandoni mm nimetaperiwa sana ila nrisaidiwa namganga mmoja HIV yupo kama unashida yoyote mpigye huyu Mzee SUMUNI namba yake+255697695724 Pya WhatsApp min utakuja kunishukuru badaye namalipo yake nibaada shidayako kuisha
2025-08-03 16:34:42
0
baraka :
mimi ni noma si noma
2025-08-03 16:37:50
0
user5265416745376 :
🥰🥰🥰
2025-08-03 18:15:08
0
user5265416745376 :
😳😳😳
2025-08-03 18:15:08
0
joyshealth03 :
saa mbn vitu nusu nusu
2025-08-04 18:49:09
0
Astrida :
@:::jaman naombeni muwe makini sana jaman nahawa waganga wamitandoni mm nimetaperiwa sana ila nrisaidiwa namganga mmoja HIV yupo kama unashida yoyote mpigye huyu Mzee SUMUNI namba yake+255697695724 Pya WhatsApp min utakuja kunishukuru badaye namalipo yake nibaada shidayako kuisha
2025-08-06 10:26:59
0
wanyama :
acheni upotoshaji
2025-08-06 18:57:53
0
poulin :
tunafanyaje??
2025-08-07 18:14:16
0
Steve Munyua :
💕
2025-08-08 15:21:20
0
asina :
Tunatumia aje
2025-08-08 19:58:17
0
mwasi karoroo :
Mmmh poleni jamani me najuwa mganga hajitangazi Bali husifika kwa uhodali wake wa utibiaji Kwanza mganga hapatikan mitandaoni huku ni matapeli watupu kama kweli unashida mpigie mzee alienisaidia mpaka nimefikia hapa kimaisha au piga kawaida 0743222470 na malipo ni baada ya mafanikio yako wewe utanishukulu badaee
2025-08-10 07:37:37
0
director x44 :
NIMEKUTANA NA WATAALAM WENGI SANA WANAOJITANGAZA NIKAAMINI NAWEZA KUSAIDIKA LAKINI HAIKUWEZEKANA SIKU MOJA NIKAONA TANGAZO LA HUYU MZEE MFINANGA NA NILIPO SOMA COMMENT ZA WATU ARIOWASAIDIA JINSI WALIVOMSIFIA NILISHAWISHIKA NIKAPIGA +255792973345 SIMU JAMAN HII SIO STORY HUYU MZEE AKIKUSOMEA DUA HUWEZI JUTIA KABISA MAFANIKIO NAYAONA HAPA KAZAN KWANGU NI MAKUBWA SANA WENGINE NI MATAPERI TU PIGA ATAKUSAIDIA HANA GHALAMA PAKA UFANIKIWE
2025-08-13 07:20:58
0
director x44 :
NIMEKUTANA NA WATAALAM WENGI SANA WANAOJITANGAZA NIKAAMINI NAWEZA KUSAIDIKA LAKINI HAIKUWEZEKANA SIKU MOJA NIKAONA TANGAZO LA HUYU MZEE MFINANGA NA NILIPO SOMA COMMENT ZA WATU ARIOWASAIDIA JINSI WALIVOMSIFIA NILISHAWISHIKA NIKAPIGA +255792973345 SIMU JAMAN HII SIO STORY HUYU MZEE AKIKUSOMEA DUA HUWEZI JUTIA KABISA MAFANIKIO NAYAONA HAPA KAZAN KWANGU NI MAKUBWA SANA WENGINE NI MATAPERI TU PIGA ATAKUSAIDIA HANA GHALAMA PAKA UFANIKIWE
2025-08-18 09:13:12
0
mzee kafokoma :
babu babuu kama unahitaj tiba ya haraka bila ya gharam kabla ya mafanikio nitafte kupitia namba 0684382007
2025-07-31 18:47:51
0
managerfelicien :
jivu kisha nyuma tunafanyaje?
2025-08-03 08:16:14
0
Charly masibo :
yesu ndie dawa
2025-08-03 06:06:19
0
BEKA :
mbn hujamalizia
2025-08-02 22:36:19
0
beka rashidi :
😁
2025-08-02 20:55:28
0
To see more videos from user @tiba.asili18, please go to the Tikwm
homepage.