daah Zaman konde ndo alikua anaimba Ila tangu aanze kukohoa tu😂😂😂
2025-08-23 04:40:45
27
jorjese dhe empire :
hii time I believe love 😂😂😂😂 but guess what,,,,, mapenzi kilio
2025-08-11 09:38:26
7
Penina Peninayusuphu :
naomben mnisaidie nyimbo inaitwaje
2025-08-22 14:31:58
4
MartinGonzi @ :
usijipe moyo labda nakuwaza sanaah😥😥😥 😥
2025-08-06 21:19:34
14
edymussa :
much better love
2025-08-09 18:29:40
1
Emmy J 254 :
waziii konde that song is amazing 👏 dear
2025-08-11 06:45:24
2
mummy J and A💘💘💕💕 :
I feel like tagging some one here
2025-08-17 20:25:16
0
OBD MASTERS :
good 👍
2025-08-08 19:24:42
2
ukty jasmine :
mistar ilikuwaga nyoka San kabla hahapatwa na kikohoz
2025-09-16 05:01:31
0
Amina ramadhan 💘 :
kweli kabisa
2025-12-29 18:49:39
0
Rachelsanga :
kwelii kabisa
2025-08-08 19:10:14
2
NasraJuma :
nakubali
2025-08-12 18:42:30
2
happie🥰🦋 :
🥰 dhambi za harmonize nipeni mm
2025-09-06 23:07:32
1
daudi :
mitano tena mmakonde
2025-09-28 12:47:20
0
fatuma :
akwendeeee
2025-09-13 09:44:18
0
popg47gjs :
nyimbo inaitwa nishachoka
2025-09-22 15:56:44
0
Boby paca :
kisicho liziki akiliki
2025-08-08 16:55:44
2
Chuji Chuji :
kweli kabisa
2025-09-24 19:20:29
0
Luben :
kweli mwamba
2025-08-26 16:30:37
0
🦋offical💜 mamcathy🦋💋 :
sepa
2025-08-24 17:54:07
0
Beni Msafii💫 :
harmonize anajua san huy mtu 👐👐
2025-09-07 15:18:35
0
dozin :
😄.tena kinacholika usuninyime sasa yanini uninyimero nimepungukiwa kipi
2025-09-18 22:52:02
0
Baraka Van Prince Tz :
konde zamani alikuwa anatisha
2025-09-09 04:25:15
1
Hakika Selemani :
usijipe moyo labda nakufikiria wewe wewhuuu☺️
2025-08-24 07:34:00
0
%love% :
ngoja niwape stori kuhusu huu wimbo😭..huu mwimbo bhna ilikuwa mwaka 2017 mwezi wa 12.. nilikuwa naishi na muha.sasa muha bhana alipata mshangazi.huyo mshangazi alikuwa na pesa akaanza kutoka na muha kimapenzi akamununulia nguo anampeka club nyumbani anarudi asubuhi.anapewa pesa za kutosha wanakesha bar.basi bhana mimi mwenyewe nilikuwa nafanya kazi kwa mtu nilikuwa nalipwa 4000 kwa siku..basi siku hiyo alienda kazin hakurudi nyumbani nikampigia hakupokea cm yangu kiukweli sikupata usingizi niliumia sanaaa.asuhi nikamtafuta hakupokea nikamtafta rafik yake akaniambia yupo kwa mshangazi wake.basi nilitoka nikaenda kibaruani nilishinda sina raha bosi wangu akaniuliza unashida gani nilimuelezea akaniambia basi leo usifanye kazi kapumzike bosi wangu alikuwa mdada lakini alikuwa ananizidi kiumri alinipa elf ishirini kaniambia mkayamalize haya mambo nikwambia sawa.nilirudi nyumbani sikumkuta nilifungua mlango nikaingia ndani nikachukua majia nikaoga.nikajilaza nilipitiwa na usingizi nilistuka saa 11 jioni..niliwapigia ndugu zake hawakunijali kabisa..nilijipikia nikala nikalala ilipofika saa nane usiku niligongewa mlango.niliwaza nifungue au niliache lirudi huko huko..badae niliamka nikafungua akaingia akaniambia vip nilimjibu poa ..mm nilivuta shuka nikageukia ukutani nilikaa kimya.akaniambia mbona unageukiwa huko nilimjibu nausingizi sana..akaniambia mm nina njaa nikamwambia nitapika nini wakati hukuacha pesa ya matumizi? kanimbia amka usonge ugali nitajua mboga napata wapi..nikaamka nikasonga akampigia boda akamletea mboga kutoka kwa mshangazi akala akamaliza nikatoa vyombo tukapanda kitandani..kitandani bhana si akaniambia amiss penzi langu... nikamwambia sipo sawa leo..akaniambia unasaliti nikamjibu hapana kichwa kinauma akasema mm nataka sasa..yaani nilikuwa na hasira ya kuua mtu..nikajisemea moyoni akilala tu na mchoma kisu na mimi najiua..nikaa nikajisemee bora niondoke tu nimuache na mshangazi nisiuwe..bado nipo kuwaza niligeuzwa kwa nguvu nivuliwa kachupi..akaniambia staki kulazimisha panua miguu ninyone ki..m😆..nikamjibu staki.alinishika mguu kwa nguvu nilihisi kuvunjika akazama akanyonya vizuri sana..njoo ni kwangu niwasimulie ilivyokuwa🤣🤣🤣
2025-09-20 09:34:42
1
To see more videos from user @mbukio_lyrcs, please go to the Tikwm
homepage.