🥺🇰🇪Saseni wakenya wenzangu mimi nimekuwa nikisumbuana na boss wangu kila mwisho wa mwezi ikifika lazima tuaumbuane na salary sometimes analipa nusu ama hata kidogo kwa nusu alafu anaanza mastory hazielewezi mimi nilikuwa nimevumilia nimechoka ikafika mahali ikaenda hadi two months hataki kunipea doo zangu alafu kisirani hasira na matusi kila saa aky hawa waarabu tu na hii pesa yao ya laana wanasema haiwezi nisaidia lakini ni sawa mimi nilikaa nikachoka nikaamua kitafuta mtaalam akanisaidia kumtengeneza boss wangu nikalipwa pesa yangu yote na sai kisirani iliiisha na hua hata ananipea time ya kupumzika nashukuru sana Daktari kwa kunisaidia aky kama sio yeye hii nyumba ningetoka kitambo sana kama hata wewe ukona shida kuja nikupee number yake usaidike anafanya kila tatizo hata kuibiwa usiogope ety watu watakusema maisha ni yako nani.....o
ukiuliza watafuka wanakwamia eti ulipe pesa zinazidi 47000 shiling za Tanzania acheni uongo mukosa hadabuu
2025-10-20 17:52:01
0
Amani hamuli BIG BOy :
munasema bongo
2025-09-09 19:49:01
0
SOEUR SYLVIE MWAMINI DE BENI :
naomba dawa yaku achana
2025-09-11 16:51:29
0
BLESSING :
bulozi
2025-09-10 09:16:39
1
sultan :
were mwenyewe huna mpenzi alafu unataka kufundisha watu ujinga embu tuachie ujinga wako
2025-09-09 08:36:38
1
Belinda chebet :
babu wa mwingi amenisaidia saana
2026-07-03 05:45:56
0
kavira rebecca :
ni kweliii Musikuwe na tudemba
2025-12-25 18:08:50
0
Ruth lastii :
bwanagu alikuwa anaenda nje sana na kaniacha na watoto juuu ya side chics lakini nilitembea mahali na Bwana akarudi akilia na wasichana wake wanalia adi leo siezy teswa nikiona namna
2026-10-05 16:26:28
0
Dianamamakeliz :
Mimi nishasaidika na babu wa kioo wa kule tharaka kumtengeneza boss wangu.......ed
2026-07-03 11:33:50
0
Purity Muu :
Niliteseka sana baada ya mume wangu kuniacha, lakini nikapata msaada kutoka kwa mganga mmoja wa ukweli kutoka Ukambani. Sikuamini macho yangu… mume wangu alirudi mwenyewe na sasa tuko vizuri kabisa. Usiumie kimoyomoyo, msaada upo! +254102854237
2026-03-06 11:25:15
0
Purity Muu :
Niliteseka sana baada ya mume wangu kuniacha, lakini nikapata msaada kutoka kwa mganga mmoja wa ukweli kutoka Ukambani. Sikuamini macho yangu… mume wangu alirudi mwenyewe na sasa tuko vizuri kabisa. Usiumie kimoyomoyo, msaada upo!
2026-01-11 12:46:49
0
NGiRENTE FAMILY :
acha uongo😂😂😂
2025-09-09 17:06:05
0
To see more videos from user @.dr.hussein, please go to the Tikwm
homepage.