@denoohmapicha923: Very sad kupoteza mtu unayempenda😭😭

Denooh Mapicha
Denooh Mapicha
Open In TikTok:
Region: KE
Saturday 04 October 2025 21:45:04 GMT
725240
45026
2311
634

Music

Download

Comments

genhviva
genhviva💍🦋🦋 :
Mzazi anahofia maisha ya mtoto mtoto anahofia maisha ya mzazi eeh mwenyez mungu tulinde 😭😭😭😭😭😭
2025-10-08 13:16:31
1909
black.flowers62
black queen 👸 :
Ukion mwanaum analia bas jua ameumia 😭😭😭😭😭
2025-10-08 07:08:11
778
ammy47209
Ma mdogo Amina😂 :
Kipnd Niko advance nipata taarifa ya kifo cha baba yng sikuamini niliona Kama ni utani kuwa mda Ukifika ataamka but haikuwa hvy baba alilala pasipo kuamka nilirud nyumbn nkakuta washezika haikuw rahisi kukubaliana na Hali nilipomaliza 4m six tuu kabla ya matokeo akafariki kaka Ang wa pekee nyumbn niliyekuw namfata hapo ndipo nilipoamini kweli kifo kipo😭😭😭😭 nisiseme sana maana nitafuru Ila Alhamdulillah🤲🏽😔
2025-10-09 14:01:43
676
jax.jastin5
Jax Jastin🔥🔥 :
kama watu wako muhimu wapo hai mpaka sasa gonga like
2025-10-08 15:31:22
519
brayesther2
brayesther :
kama haujawahi patwa na msiba huwez elewa
2025-10-08 17:25:25
319
dianandomba
diana ndombah :
mwaka juzi nilimpoteza mama, mikojo ilikuw inapita2 bila kuuma, mwakajana nikampoteza mwanangu wa pekee😭 hii misiba haijawai kuisha kwangu😭
2025-11-05 21:55:59
188
msoohsonny6
Msoohsonny thrifts👖👜👗 :
Apo kwa kifo mungu ulituweza aki😭
2025-10-08 15:10:10
148
umi56864
umi :
apa kwa kifo 😳mungu alituweza 😭😭😭😭
2025-11-07 05:51:48
3
carol45996
carol :
poleniii
2026-05-02 10:37:56
0
nicholaus801
Nicho :
pole sana
2026-08-03 14:52:52
0
kakamkubwa12
kamimi store🫶 :
kifo sio kitu kibaya, ingawaje hatukipendi. anaekufa hua haoni taabu kabsa katika kifo. tabu ni kwa wanaomuombolezea💔🙏
2025-10-08 16:22:04
5
husnn33
husnahusna :
pole babaangu jamani umeniliza nasikujui😭😭😭 Allah akupe subra
2025-10-08 06:13:52
297
jessydevan
Jessy Kengete :
kama umewahi kulia kilio kama hichi lets hugs here🥺🥺
2025-10-09 04:39:15
161
africanfinestproducts
African finest Products :
Mungu ikukupendeza chukua Samia amen 🙏
2025-11-06 20:16:26
98
melkizedeki7
MELKIZEDEKI "🥹🧎 :
KESHO NI YANANI KATI YANGU NA WEWE 🥺🥺 TUOMBE MWISHO MWEMA 🥺🙏🏻
2025-10-09 16:33:35
85
omary9579
omary :
wakati nasoma nikiwa kidato cha pili bi mkubwa alinihamisha shule nilihamia kwa babu yangu alikuwa mwalimu mkuu wa shule ya sekondari niliohamia alikuwa mwenye upendo sana kuanzia nyumbani mpka shule kwa walimu na wanafunzi nilipofika kidato cha nne mzee aliumwa akafariki daah 😭 ule msiba watu walilia mimi binafsi yangu sikuwa najielewa sikuweza kuamini nilihisi amelala tu 😭😭hyo wiki nzima shule haikuwa na masomo, shule yote ilipoa wanafunzi wanaenda shule ila ukifika utahisi shule imefungwa ukimya ulitawala 😭😭😭😭😭kifo ni fumbo kubwa kifo kinaumiza 😭😭😭😭😭
2025-10-09 10:10:21
73
kichunaa11
LIZZY BOO💦💤💓💞💟 :
Baba umenifanya nilie kwa uchungu daah pole baba angu
2025-10-08 16:34:58
64
mandevutz3
side🇨🇲 :
nashindwa kuamini ety na huyu anaee soma hii coment ipo siku naee atakufa asee
2025-10-11 06:41:53
53
cecy.mom.kareem
@ceecee🥰 ♍️ black beauty :
😔😔Kwa mara ya kwanza baba angu alilia mbele za watu pale aliposhindwa kurudi na mama nyumbani akabidi ampeleke mwananyamara kulala kwenye barafu alisema mke wangu kagoma kanyamaza kimya mama alijua kutunyoosha😭😭😭
2025-10-09 12:41:59
35
angelus.krish
KRISH🔷 :
another day to cry with strangers 🥹
2025-10-07 23:58:37
34
happyjohannah
🌹🌹❤️ :
Hii inanikumbusha mamangu alipofariki babangu alilia kwa uchungu sana….Eeh kifo jamani 🥺😿😭😭😭
2025-10-08 16:30:23
20
baby.purity46
baby purity :
ngaiii he made me cry sorry 😭😭😭💔💔💔
2025-10-07 11:26:41
20
jay_panc
Jordan :
siku ya msiba wa baba nilipewa msalaba niubebe wakati wa mazishi 😭😭 jaman sikuwa na kitambaa cha kufutia machozi, maana machozi yalikuwa yanamwagika, nilisema mimi ni mwanaume Acha nijikaze rakin uwezi amini machozi yalikuwa yanatiririka kama maji😭 jaman msiba usikieni tu jaman nilikuwa sijawahi kujua maumivu ya msiba 😭😭😭😭 lala baba lala daaaah 😭
2025-10-10 10:43:54
16
rukhaiyahmukhtar
🌨️💫Rukhayah mukhtar💫💫🇹🇿 :
pole baba viatu vyako havimtoshi mtu
2025-11-06 21:36:00
14
user36869660632820
05054443344 :
BABA YANGU ATALIA KAMA HUYU BABA SIKU NIKIONDOKA DUNIANI ILA MAMA NDO ATAKUW NA PROBABILITY YA KUISHI😢😢😢MUNGU NISAIDIE WAZAZ WANGU WASISHUHUDIE MSI
2025-10-09 19:05:34
14
mrfuture022
〽️r~future 🤍 :
Fikiria mtu mzima kama huyu kasha shuhudia vifo vya watu wake wengi sana lakn mpk unaona analia ivyo ujue ni pigo kubwa sana kwake
2025-10-11 10:52:04
13
juliusryoba29
juliusryoba29 :
Dah!!! Mungu nilindie niwapendao maana moyo wangu ni mwepes hautaweza kubeba machungu ya kupoteza😢😢😢
2025-10-11 19:44:32
13
user3855195568400
Laura 🌹 :
Raha ya milele umpe eh bwana. na mwanga wa milele umwangazie. marehemu wote wapumzike kwa amani 🙏🙏🙏🙏😭
2025-10-08 18:00:35
11
jeijaa3
Jeijaa :
Yesu wangu uyu baba kalia kwa UCHUNGU MPAKA BASI😭😭😭
2025-10-08 12:48:46
10
user5973168608418
MAMA P 🇰🇪 :
ni vigumu mwanamume kutokwa na machozi na ukiona yanamtoka basi jua sindano imechoma deep pole sana bro
2025-10-06 13:15:44
9
user8652219451981joy
joyness :
mwaka huu nimefiwa baba yangu ,nilipo pigiwa sm niliisi kama utani ila baada 6a kufika nyumbani baba alikua mochwari sikuamini nililia sana sanaaaaaaa
2025-10-10 13:13:26
9
user68467609566196
linnah♥️♥️tz :
kila mwili utarudi mavumbini
2025-10-09 13:29:15
9
user5019283347519
thom mayunga :
kupoteza tegemeo nikitu kinacho uma na kukatiza ndoto zamtu dah 😭😭😭
2025-10-09 18:11:27
8
michaelboniphace1
Michael Boniphace601 :
Ni miaka 29 sasa tangu wazazi wangu wote wawili waiage Dunia ,Waliacha sina hata wa kujiogesha na sasa ni mtu mzima ..Kuna wakati nataman ninunue hata Kitenge au shati kwa ajili ya wazazi wangu ili wapokee zawadi ya mwanao lkn haiwezekani, Kifupi inauma sana
2025-10-10 16:56:40
8
tgk095
Tgk ☺ :
mimi siku hizi toka baba yangu aniache ni kama aliondokaga na moyo wangu, silii kabisa msiba wowote nahisi nililiaga nikamaliza machozi yote 😭
2025-10-13 17:09:55
8
user4460085188065golden
golden boy :
mzee kalia kwa uchungu sana😭😭😭😭😭
2025-10-09 08:39:32
8
ospackeskafu2
BABA :
dar poleni saan ndugu zangu
2025-11-06 09:09:41
8
rachelfaustine67
rachel faustine :
kwa mwanaume hii ni kubwa sana kwake daaaah poleee mzee wetu
2025-10-08 12:11:52
7
user5934621628124a
aggy ngereja :
😭😭 amenikumbusha msiba wa babangu omba yasikukute inauma sana
2025-10-09 06:35:02
7
mbudancer6
mbudancer6 :
nmejikuta nalia kwa uchungu sana😭😭mungu tutie nguvu nyakat ngum zijazo ni atuzijui ila n ngumu kupokea na kuzikubaliii 😴😴😴
2025-10-08 20:52:41
7
26.kipaji6
ISACK LUCAS :
chozi la mwanaume si bure mzee kaguswa saba😳😳😳
2025-10-08 13:56:06
6
nicholaustz2
NICHOLAUS TZ :
matukio yasiyozoeleka ndo hayaaa😭😭😭😭
2025-10-12 14:27:59
6
sharvanahmkwama1
Custard Apple 🍏 :
Nakumbuka nilipofiwa na mwanangu saa 6 usiku Muhimbili pale Jakaya ndo siku ya kwanza nilihisi upweke maumivu ya kufiwa niliyasikia yakipasua moyo, nilikua km nimechanganyikiwa mume wangu alinifata usiku huohuo wakati tunatoka naingia kwenye gari nilipiga ukunga nikalia kwa uchungu nikisema mwanangu tumekuja wote kutoka nyumbani leo narudi pekeangu kwanini umeniacha 🥺
2025-10-12 14:20:39
6
karimi656
Remmy :
nimelia sana nkikumbuka kesho tunazika a friend ..Im so heartbroken heiii😭😭
2025-10-08 17:26:45
6
sweety.pi25
emmy🦋 :
nimejikuta nalia😭😭😭😭
2025-10-13 16:38:52
6
sube.kichure
Sube Kichure :
kufiwa mtu wakaribu kusikie kwa mwenzako nimaumivu
2025-10-09 08:19:35
5
mcshedy6
@Mc shedy :
Apo kwa kifo mungu alituweza😭😭
2025-10-11 12:59:54
5
harun.lameck
harun lameck :
unapo amka mshukuru sana mungu kuna mtu hakupata bahati kama yako
2025-10-14 07:33:52
5
joymie66
Joymie❤️❤️ :
Kifo kifo kifo nakuita mara tatu unatuumizaaaaaaaaaaaaaa
2025-11-22 18:11:36
5
user556770101450
Adam Benson :
mpaka uelewe huyu mzee alikua anamanisha nini nipale utakapo patwa na msiba
2025-10-09 09:14:13
5
user7431534865858
Am Me💕 :
Jina la wimbo plz
2025-11-05 17:15:08
5
lizy_amour25
liz :
I miss you mom 😭😭
2025-10-12 16:43:26
4
To see more videos from user @denoohmapicha923, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About