@sukumadance: Watu wengi huniuliza ninatoka wapi. Ni vigumu kujibu wazi. Nilizaliwa Denmark, mama yangu ni Mdenmark lakini baba yangu ni Mtaliano. Katika maisha yangu yote nimekuwa na mawasiliano mengi na familia yangu ya Mdenmark na Kiitaliano... Nilikutana na utamaduni wa Wasukuma nilipokuwa na umri wa miaka 10... ilikuwa Denmark ambapo tayari kulikuwa na watu wengi ambao tayari walikuwa wakicheza, wakiimba na kupiga ngoma... na mke wangu ni Msukuma na wakwe zangu wote... wakati huo huo mwalimu wangu marehemu Bw. Edward Ntemi pia alikuwa Msukuma na alinichukua kama mtoto wake mwenyewe na kwa hivyo mimi pia nikawa sehemu ya familia yake. Mbali na hayo, nimeishi kwa miaka 18 nchini Sweden na pia nimefanya urafiki na mahusiano ya maisha huko... Sijioni kama mtu kutoka mahali fulani bali kama raia wa dunia. katika ulimwengu wetu mzuri ambao umejaa rangi na utofauti... na kupitia tamaduni zote tofauti ambazo nimekutana nazo na nimewahi kuishi nazo, nimeona kwamba kila mtu anataka kitu kimoja. yaani kuishi maisha yao kwa amani na utulivu, kushiba na kuweza kuwapa watoto wao maisha bora. Njia ya kuelekea maisha mema ni tofauti katika kila nchi, lakini hamu na hitaji ni sawa kwa watu wote. Sisi ni wamoja.