Umenikumbusha mbaliiii sana daaah🥺🥺🥺🥺 nilimpenda sana akiwa hana kitu siku alivyojipata tu akanisahau
2026-06-20 04:12:12
66
Joselu :
mimi sina pesa sina mpenz nna amani ya moyo baaas💪
2026-06-19 20:28:25
27
Van__Official☠️ :
huyo dem ni kabila gani kiongozi
2026-06-18 16:03:10
32
hurumayoasmiracle :
shida watakugongea😊
2026-06-19 21:29:04
4
KIBOKO 🦛 :
DAAAH NINA MPENZI MZURI SANA, ILA SIONI AKIBAKI MAANA NAONA KAMA NAOMPOTEZEA BAHATI, WANAMTAKA WENYE HELA ANAWAKATAA ILA NAJUA MUDA UTAFIKA ATACHOKA 😔😔😔😔