Sema Huyu Jamaa Me Namkubali Sana Na Hizo Kauli Zake😅😅
2026-07-12 03:39:23
139
@B£ack Maradonna ☠️26 :
Nikipata pesa Nitaongea kama Hemedy 😆😅
2026-07-11 07:04:02
200
pendeza store001 :
Ududu kwa kingereza ndo iko aje🥹🥹
2026-07-13 11:15:10
20
@junior_255. :
papy mananis 10/10 over
2026-07-10 21:22:37
101
W.I.L.D_B.O.E✌🍀🍀🌟 :
30/30
2026-07-11 10:31:29
12
Jewelry collection :
Wanangu mnazingua jana nilikuwa na followers wa 5 leo wapo wa 3 nani kani unfollow🥺💔
2026-07-11 13:35:26
67
realhbeezy☑️ :
nikisema ududu unasema?
2026-07-11 06:47:02
14
Brina briana🥰 :
hi medy it me brina miss you mshkaji wangu🥰
2026-07-13 00:05:17
6
daneil lema :
😅ududu tutembeze kwa sana vija ,Raisi wetu kasha towa kauli respect..🙌
2026-07-12 08:36:42
28
Bi mzuriii 🫂 ♉️ :
Asiekupendaa mtemee 🫵🏽🫡🫡🫰🏻
2026-07-12 06:09:05
10
☠️young-lugos99💀 :
tembeza UDUDU 2 agaaaaaaaaah😁😁😁
2026-07-10 20:17:02
46
MWEBRANIA KWELI KWELI :
nzuriiii mwilini ilaa rohoni mbayaaa sanaa ,,yote kwa yote endelea kutoaa motivation ziletazooo uaribifuuu ndani ya moyo wa mwanadam ilaaaa kila kazi itapimwaa ilee sikuuu nin ulifanyaàaaa ,,,Mungu akusaidie san
2026-07-12 17:45:22
7
Reghan :
😂😂😂😂😂asante mwenyekiti😂
2026-07-11 05:38:09
24
upendo charles :
Yani hemedi hataki shida😁
2026-07-11 03:00:47
13
Nikotruth :
Aghaa papimananasi🔥😅😅😅😅
2026-07-11 08:14:44
7
Salim Og Boss MtotoT :
kama unajijua ww ni mdada mfupi nakusalimia mkewangu mambo🥰