hakuna ukweli hapo kwanza hakunaga kitu kinaitwa laanaa
2026-07-31 16:13:33
33
+255 :
laana siku hizi hazifanyi kazi.
2026-07-31 21:57:46
27
Amanda Richesse :
Tumeachana na sote tumefanikiwa😂
2026-07-31 08:57:07
47
Old_Timer Kaabisa🇹🇿🎤🎧🎻 :
Wapo waliokuwa chanzo na mpk leo wanapeta tu
2026-08-01 20:13:25
17
Comfort Chain :
mtu asinishauri kuusu ndoa siowi ngoo
2026-08-01 18:27:06
7
jeije254 :
Uongo bhnaa, usitishe watu
2026-07-31 18:09:49
9
Ashmeroo :
wangu baada ya miezi 2 tu alifutwa kazi kabisa
2026-07-31 10:05:51
7
James :
Hii imenikuta mm kabisa hadi sasa wajumbe wameshaujua ukweli😀😀
2026-08-06 12:31:53
2
valentine :
kweli wallah hujakosea Nina ushuhuda😂
2026-07-31 12:09:12
12
kinyangino :
vipi kama wote mtaendelea kuishi vzr na kufanikiwa hata baada ya kuachana
2026-07-31 18:43:37
5
khadija :
mm nimemfumania mume wangu mara nyingi nikamsamehe nikapata ujauzito nikaumwa sana nikaenda nyumbani kwa wazazi kwenda kuugua nyuma akaleta wanawake niliporud nikakuta chupi za wanawake nikasamehe baadae akaniambia tuhame pale nyumbani tukaishi mbali na yeye nikiwa na mtoto mdogo tena damu yake ili yeye apate nafasi ya kuishi na wanawake wengine nikaondoka nikamuacha pale nyumbani mpaka sasa hajanipa talaka lakin ndoa hamna tena nimekaa na mtotopaka leo hajanipa talaka na maisha yangu bado sijasimama na yeye maisha yake yanaenda na anabadili wanawake kila siku hila maisha yake naona mazur na mim bado najitafuta siekew nipo kwenye fungu gani
2026-08-03 04:44:08
4
McOdindo :
NI KWELI KABISA.WALINIACHA WANAWAKE 3 LAKINI MPAKA LEO HAWAJAOLEWA NA WANA MAISHA MAGUMU.MM NINAMSHUKURU MUNGU NAISHA VZR
2026-07-31 21:43:59
10
Ndama Omary :
saf
2026-08-02 21:05:26
1
Anneti Mave :
Amina🙏😂
2026-08-01 14:25:49
1
Cathmmy :
Amen
2026-08-01 20:40:34
1
bokee :
niukweli
2026-07-31 17:25:34
1
mama nesh fridah :
ni kweli nimesundia hio
2026-08-02 18:35:32
1
Kizamani kisasa :
😂😂🤝 kaka duuh ahahah 🤝 una balaaaa sisemi kitu ila una kitu mkuu😂😂