@doctorselle1:

DOCTORSULE+255782396402
DOCTORSULE+255782396402
Open In TikTok:
Region: TZ
Saturday 08 August 2026 18:10:48 GMT
30557
2168
37
94

Music

Download

Comments

user10613812139793
abigael :
Tafsir zako ni tofauti una changanya watu
2026-08-09 15:22:07
1
user79362377846148
user79362377846148 :
Nimekwisha mim😭😭
2026-08-11 05:15:05
1
iqra.salim1
iqra salim :
Assalam aleikum warahmatullah wabarakatuh, samahani naomba niulize je yule ambaye anaota ndoto anapewa pesa je nayo ni vipi
2026-08-09 05:42:07
0
user9637210300839
www.com.zdk44 :
salam
2026-08-12 07:49:35
0
user3153034242392
popo :
je ukiota nyoka mweusi ndani ya room Yako kwenye sehemu ya chombo kama beseni inamaana gani
2026-09-30 13:29:20
0
leila.shomari6
leila shomari :
mm huwa namuota bibi angu namuomba kiwanja
2026-09-30 17:53:01
0
jh146215
jh :
naomba nmb
2026-09-19 06:19:41
0
mwakhamisabdullah
Mwakhamis Abdullah :
Mimi naota sana
2026-09-16 11:18:24
0
user6698188848002
user6698188848002 :
Sasa kama ni meaning tufe je
2026-09-19 12:53:39
0
user.mumzz
user mumzz :
Niliota mareem ananipa kitu inamaanisha nini
2026-09-17 16:38:56
0
nolongo91
Anguse amina :
amen
2026-08-10 21:10:03
1
user8459072484444
miss boss :
nitafsirie maana ya mikono kuwasha na miguu
2026-09-03 18:30:23
0
remiree1
user7051491731026 :
je ukiota maremu akisema futa njia ilio nyooka njia yenyewe aina kona ata moja ina mana gani
2026-08-14 18:38:02
0
juma.muya11
Juma muya :
Mimi nimwoya ndoto nakula matumda ya njano kama wmbe halafu apoahapo nikaota nipo juu ya ghorofa nzuri Sana nipo juu
2026-08-09 17:52:07
0
kaywiselady
Miss kuchu 🦋 :
Hyo Ndoto ya za maiti naota kila siku has a naota marehem bana na kaka yng MSAADA JMN
2026-08-15 10:13:39
0
manyonga26
user67935634258078 :
mimi apa
2026-09-26 17:05:58
0
mashisaah0768622159
isaah :
mimi huwa naota nalala na mdada au na hesabu pesa ilihali mimi bado mwanafunzi vipi hapo
2026-09-03 13:10:23
0
mwakhamisabdullah
Mwakhamis Abdullah :
Mimi maskini naomba unisaidie
2026-09-16 11:19:01
0
mukandayisengaasi8
mukandayisengaasi8 :
assallam alaykum warahmatullahi wabarakatuh dct Mimi nakuomba unifafanulie malamingi naotaga Niko kwenye choo,Niko navuka mito,Niko nalowana kwenye mvuwa. kisha nyuma kutoka kwenye ndoto najikuta kichwa inauma sana
2026-08-10 15:45:20
0
user8820617577837
Clara :
mimi nataka ku zaa
2026-08-10 19:22:31
0
tumhantum
Tumhantum :
mimi naota sana nipo kwenye nyumba yetu ya zamani kila siku iliyo kuwa konge inakuwa kama naishi humo nisaidie nikitu gani
2026-10-05 13:02:06
0
shafiisalum45
Shafii Broken :
mungu dereva
2026-10-02 19:10:21
0
jasmin03814
jasmin :
nime ota niki fanya mapenzi na mwanaume ana mkia refu😂😂
2026-08-10 14:30:38
0
user86105867434932
hepifania Peter tuseko :
JE DOCTOR UKIOTA UNAPAA GHAFRA UKAANGUKA MBELE ZA WATU WAMEKUULIZA MBONA UMEANGUKA UNAWAJIBU NDO TUNAVYOCHEZAGA INAKUWA NA MAANA GANI?
2026-08-10 12:09:11
0
adventinaleonard5
Sp🥰 :
je ukiota bosi wko ana kupatia pesa na akiwa kwenye Gali na likienda mwendo kasi ..
2026-08-10 11:37:01
0
To see more videos from user @doctorselle1, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About