Kule Zanzibar nao walipigania viongozi wao watoke na sisi hatuwezi nyamaza sababu tunampenda.
2026-08-14 19:39:06
4
nyama :
amechaguliwa nanan
2026-08-31 13:43:54
1
Herbert Msangawale :
chakula kulikuwa na pilipili sana
2026-09-28 14:12:18
1
Ruann@Tz🇹🇿🇹🇿 :
😂😂😂😂 uyu Mzee sjamuelewa kbsa mbnkma issue mpya hii
2026-09-26 21:39:37
4
zacharia thomas :
ety unasemaje😳😳😳
2026-09-27 21:53:33
1
vitalismkuvasa :
sasa dini hapa imeingiaje?
2026-08-14 21:40:16
1
Agustino John :
Hayo mambo yaache Watu wanakuheshimu saaana
2026-08-15 19:37:54
0
Chochotebadyboy :
daa siamin at wew
2026-08-14 20:51:31
1
Daniel :
tunatakaa tuuzishe hiiy
2026-09-28 17:50:48
1
Sabah Ali 349 :
uko sahihi
2026-08-15 20:16:22
1
Edi :
kiongozi wa dini yangu mimi ni muislamu na mzanzibari hapo umekoseya ipo wakati utawala utabadilika
2026-08-15 04:19:44
3
Luy💪💪✌ :
leo umeongea pwent bora sana
2026-09-25 16:39:08
1
user57137683253277 :
kabisa
2026-08-15 16:18:03
1
KD BREEZY🇧🇷🇧🇷🍫🍫 :
Dr sur ayo yaaache saw tunakupenda sana
2026-08-14 20:07:46
0
emmanuel kimario :
Mzee wangu hii hali nnazungumzia siasa kisha mnaweka udini kama kweli nnaimani na mungu asee itumieni tamaa yenu na binafsi ya nafsi zenu niombi itumieni tamaa yenu mungu mtoeni'
2026-09-24 23:29:21
1
mr decoration :
majukumu ya kuua na kufunga watu bila sababu
2026-08-15 04:24:52
0
KABIA SON OG. :
She 2nakuheshim bhna heb acha hayo mambo bhana
2026-08-14 22:31:40
0
Bruno Gaare :
cku zote we ndo unazungumzia udini
2026-08-15 05:02:52
0
Dj Boy ☠❤☠🤫🎃☠☠ :
watanzania wawapi
2026-09-29 22:35:22
0
Shawali Shabani :
mama tunae na. tunatsmbae
2026-09-25 19:53:48
1
Uwezo Msokwa :
kira m2 aamini anacho kijuwa
2026-09-29 11:39:04
1
Bin Juma Nassor :
acha siasa kaka waachie wenyewe
2026-09-29 12:13:36
1
shayan43og :
wewe
2026-09-30 13:05:50
0
P3mma Tz :
mkuu nilikuwa nakuheshimu sana ,ila hpo sjaona logic yyte hpoa
2026-09-30 19:20:02
0
bashiru Juma :
sule achana na Ayo mambo tunakupenda
2026-08-14 21:35:41
0
To see more videos from user @drshillingi12, please go to the Tikwm
homepage.