vingunguti to segerea[Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy]
2026-10-04 16:19:46
0
waporipori :
mkweeeeee
2026-10-04 09:56:40
0
gianna :
hakuna sehemu ya kutuma voice note
2026-08-15 07:21:45
174
Gifted :
Hiyo ni kesi ya human trafficking ukikamatwa nayo umeisha 😅😅
2026-08-15 07:26:16
83
🎀Aiem Angle🧚♂️ :
Ndo maana mie sitaki wafanyakazi wa ndani😂😂😂😂😂😂
2026-09-30 09:13:37
4
🦋💓 🦋 :
Nina mengi ya kusimulia acha nikae pekeangu tu kama mchawi sina hamu
2026-08-14 20:09:32
165
LIN@H🌺🌸🇰🇪 :
Today is my birthday
2026-08-15 12:52:41
42
rouhy 🦋♥️✨ :
bonge la aidia mwanangu ngoja niingie kazini
2026-08-15 10:34:22
34
Lj Trend store :
utacheka kama hayajakukuta sisi ndani ya miezi 6 tumekua na wadada 4😭
2026-08-15 08:34:30
37
Aunt fetty✈️ :
ndomaa mm nataka wa kijijini kwetu alafu asiwwe mkubwa na asiwe na simu na anamtafuta ndugu yangu maana madalali wamekula pesa zangu sn
2026-08-16 07:14:56
13
sapna_filoz :
Nimecheka lizzy🤣🤣🤣
2026-08-15 08:21:40
9
user Shonstylish😍 :
Moto ww Madalali sjui utakuwa rangi gani😂😂😂😂😂
2026-08-15 05:02:28
39
amirado_19 :
😂😂mimi yulee na notification yangu
2026-08-14 19:58:26
5
Mariam Sitta :
kweli bhana naushuhuda mie
2026-10-03 13:01:26
1
Rama home electronic :
hapo ukiwa mfanyakaz smart mnapiga hela kila siku
2026-08-15 06:14:19
13
Grace mama sita :
Kabisa.Yaani ukijitafutia mfanyakazi anakaa wa dalali ni mwezi mmoja tu anaondoka.
2026-08-15 05:37:06
4
kimsa🥰 :
😂😂😂😂niongee kwa kusimama au kwa kukaa🤣🤣
2026-08-15 17:00:37
4
emmyG :
alafu kuna mm hapa nimempatia dalali ela toka mwezi wa 6 mpaka Sasa cjaona Cha mdada wala nn bado namsikilizia😅😅😅
2026-08-16 16:29:40
0
Winnifridah chaz :
😂😂mi aliludisha nauli yangu mbona 🤣aliniambia kuleta binti nimpe 60 nikampa kamleta binti kakaa miezi 2 tu akaanza kunisumbua kumbe Yule mzee nikiondoka kazini anakuja nyumbani kumpanga ili aseme anataka kwenda kwao kusalimia afu asiludi mi nilikwambia kama unataka kusalimia subili week ijayo napumzika ndio uende nikatoka naenda kazini nashangaa napigiwa simu na mtendaji niludi nyumbani kumbe kaja nyumbani kamchukua binti kampeleka kwa balozi eti mi sitaki kumlipa ela yake 🙄nikamuuliza Yule binti nilivyotaka kukupa mshahara wako ulisemaje,akajibu ooh niliomba uniwekee unipe nikiwa naenda kusalimia nyumbani nikamwambia unanidai laki moja hii hapa ,nikamgeukia mzee nikasema naomba ela yangu ya nauli maana binti yako ameshindwa kukaa mpaka mmenileta uku ili tu aondoke 😁mtendaji akasema iyo laki kata 60 yako iliyobaki watajuana ye na huyo mzee wake 😁😁nikamletea nguo zake pale pale kwa mtendaji nikaondoka zangu
2026-08-16 09:58:49
6
King Vuai🇹🇿 :
mkataba ni mwaka haujafika changu
2026-08-16 16:28:48
0
mamiiinev :
sitaki mdada mwenye simu
2026-08-16 09:18:18
0
Shaban Eng :
wanatupiga Sana.
2026-08-15 12:13:40
0
Naaj :
Niongee kwa kusimama au nikae 😂😂😂🤣🤣🤣💔
2026-08-16 12:46:33
0
Gifted👻 :
yalishanikuta😆
2026-08-14 22:07:04
2
tiny_bloom56 :
Naombeni kiti na maji maana nina mengi Yakusema na hawa madalali jaman @
2026-08-15 09:18:10
1
To see more videos from user @lizzymontana01, please go to the Tikwm
homepage.