huko mbalii mimi hata nkisevi jina lake vzr kwa mahabaa ndio tunagombana nusu kuachana😂😂😂
2026-08-23 07:44:28
97
matolaproduct :
Nlichogundua watu weng mahusiano yetu yanaharibika kwa ajili ya kushirikisha watu mm nlkua serious na mwanaume wangu na yeye akawa serious nlipo Anza tu kushirikisha rafiki angu wala hatukufika mbali
2026-08-22 15:08:39
127
mrinaJr/😷 :
shida kubwa kuna ile tabia ya kuanza kuzoeana vibaya 😬ndipo huwa inazaa matatizo makubwa sana kwenye mahusiano
2026-10-10 17:18:55
2
Ray-beauty🥰 :
Me nimeshaachana nae hiv na harusi ilikua iwe mwezi wa kumi 🥺🥺 nimetolewa mahari kabisa na tulikua tunapebdana saaaana
2026-08-23 03:59:26
33
user24024190945116 :
Uhusiano ukishakuwa wazi kwamba kila ndugu anajua mnatakiwa muwe karibu sana na MUNGU, kwasababu hata ndugu shetani anaweza akawatumia kuharibu
2026-08-22 15:22:48
57
💝Cute Natasha🦋🥰 :
Mimi naona nipumzike jamani😂😂😂😂
2026-08-22 19:59:14
13
hitz :
sasa umenifungua macho me nilikuwa najua labda nimerogwa maana changamoto ni nying mno adi nachoka
2026-08-22 09:34:44
51
Nshomile Boy🧒🛋️ :
Mimi nahisi sitaoa, nilikuwa nimefikia hatua hiyo juz nikaenda nae kariakoo kufanya shopping ya mavazi nikamnunulia kila alichokitamani wakati tunaludi kushuka tu kwenye bajaji ugomvi ndo ulianzia hapo nikamnyanganya na simu Yangu vitu vyote nilivyomnunulia huko kariakoo bado ninavyo geto nitawatumia ndugu zangu. mm blood group O sijazoea kuish kwa stress za mapenzi nimeona nihachane nae niishi kwa Amani
2026-08-22 19:32:56
8
Reeney :
nikisikia mambo ya mahusiano nashindwa kupumua vizur🥺
2026-09-07 14:32:46
3
miss chocolate :
siri ni moja2 kuwa n mtu ambaye yeye ndo anakupenda sana soyo wew nd unampenda ogopa
2026-09-22 20:28:56
9
Kim vee :
wanao haribu mahusiano nimarafik kwenye maisha yangu sitakuja kuwa narafik tutakutana kazin namahala kwingine lakin sio rafik wakumshirikisha mambo yangu
2026-08-22 15:47:08
24
she_is_nancy :
Nilibadilisha tuu jina kutoka jina lake la ukoo hadi my heaven babe😂 sijasahi kumuona tena😂😂🙌
2026-10-05 09:10:00
2
Diva the boss97 :
amna cha shetani ni ndugu na marafiki wanatia unafki
2026-08-23 10:52:02
7
nanaqueen :
KWa sababu Mungu anawaandaa na kuruhusu majaribu ili kuzipima Imani zenu, anawataka wote muwe strong na ikitokea wote mkashinda basi anachilia baraka zake coz anataka watu wavumilivu, hakuna kizaifu kitakachoingia katika ufalme wake, tunda la Roho ni uvumilivu,upendo na amani😉 na huwezi bila kupanda🙏na mbele zipo baraka kubwa, kwani apatae mke au mume ajipatia kibali kutoka kwa Bwana, vumilia dada au kaka 🙏
2026-08-23 13:08:20
12
🌸 ZAMMY AKIDA 💙 :
si tumeshaachana niko najimalizaa sas niokoeni 😪😪😪
2026-09-10 18:41:48
3
Maureenney :
me naona MTU akikutongoza leo akuoe hata mwezi usiishe😆
2026-08-30 14:53:40
3
🏵dayan🏵 kidoti🏵 :
tunakuelewa kaka yaani daah ndo ninacho pitia sasa
2026-08-22 10:55:47
5
princes store :
Daaaah kaka kunywa soda popote ulipo 🥰
2026-08-22 10:15:39
5
CECO :
ndo kilichonitokea tumeachana miezi miwili kabla ya ndoa na mwezi mmoja akaoa mwanamke mwingine😭😭 nateseka mpaka sasa 😭😭 sababu ilikuwa hivo hivo ugomvi wa kila siku 😭😭 asee watu kuweni makini sana
2026-09-11 09:04:06
1
I_am_tiara :
Kweli kabisa
2026-08-22 10:45:33
1
lovelly HKL rweyemamu :
wanift waniulize mm nimebk moja
2026-10-04 15:11:33
1
Neema :
my situation
2026-10-06 17:46:36
1
Kadadaa♥️🫂 :
Nmetambulishwa juz na jana nikamfuma kalala na mtu mwingine cmtak tena mm🙌🙌🙌💔💔💔
2026-08-24 03:33:18
4
kabea_knows :
mm walinipandishia mahari
2026-09-03 13:14:54
2
vumilian kawonga :
tupo kwenye brokiana 😁😁😁
2026-08-24 05:57:47
1
To see more videos from user @cley15_, please go to the Tikwm
homepage.