ukiwa mwana simba ni shda sana kaeni hivyo hivyo na hizo history tu wakati sis watanzania tunajua kabisa simba ndio alichelewesha kupata uhulu nchi yetu mbona ulisemi hilo
2026-08-25 16:04:53
1
Baba Yuu :
@party2
2026-08-24 21:20:22
1
molomwe :
UKIONA SIMBA ANAONGOZA, UJUE YANGA HAJACHEZA
2026-08-24 21:55:47
2
Grace Martine :
waambie babaaaaaa😂
2026-09-10 14:44:41
0
abdiswamad :
simba oyeeeee
2026-09-16 19:14:20
2
ZULFAHASSAN :
2026-08-24 10:02:21
1
Suleiman Ali :
waeleze
2026-08-24 13:05:44
1
G7 :
😁kama nawaona yanga wanavo teseka
2026-09-06 19:09:45
2
jumaaMartin14 :
2026-08-24 22:25:53
1
jomboy :
simba nguvu moja
2026-08-24 09:13:50
3
husna :
simba bingwa
2026-08-24 10:11:05
1
Rogatus Rwamlema :
OK MIAKA HIYO PALE JANGWANI PALIPO NA ISD,PALIKUWA NA NINI? MIAKA HIYO TSHS 1 YA TANZANIA NI USD 1,TUJE LEO TSHS 1 NI USD NGAPI au Simba toka 1972 hiyo lile jengo linasaidia
2026-09-15 09:02:37
1
sweet fabiani :
hoHoyooooo pambeeee kwa yake hoyooooo simba nguvu moja
2026-09-04 19:31:42
1
Ayoub King Msumbwa :
2026-08-24 09:54:13
1
lawena ndete :
sana tu
2026-08-24 03:45:00
2
Husna Thadeo :
wambieeeeeeeeeeeeeeee
2026-10-05 08:50:15
2
itc stubborn :
kweliiiiiii
2026-10-12 17:11:52
0
To see more videos from user @livescore1623, please go to the Tikwm
homepage.