Bas na mm nilipotaka kuanza biashara nilipata shida sana kujua machimbo ya kujua kuchukua nafaka🤣🤣🤣 mtu ukimuuliza anakwambia lipia lak 2 nikupe chimbo 🙌🏽🙌🏽🙌🏽🙌🏽 ila nilipata mkaka mmoja alinielekeza nimeanza juzi tu naimani Mungu atabless
2026-08-27 10:42:33
35
Wity Baraka :
classment wangu, respect sana
2026-09-30 18:22:11
2
Miracle :
Nataka kuanza hii biashara lakini ninavitu vingi nahitaji kujifunza naweza kuwa nakuuliza baadhi ya vitu🙏
2026-10-10 16:36:14
3
labjax :
sister mm Ndo nimeanza ila naona kama biashara inakua ngumu kidogo naferi wap
2026-10-11 16:13:58
2
@jamirafransis :
hongera my dear
2026-10-12 04:53:25
0
annarahtubbies :
Weka part 2 mi najifunza ndo nataka nianze nisaidie jmn nasikiliza mm
2026-09-02 06:48:56
8
Joyce Swai :
dada samahan mm nataman kuaza plz nipe njia
2026-10-16 13:20:42
0
doceetrends :
jamani naombeni chimbo la maharage ya njano?
2026-10-04 16:05:09
0
user12738651423561 :
pole binti yangu mpaka kidinillo kweli ulifka jamni u ngefikia kwangu binti yangu
2026-10-15 06:35:57
1
Treasure :
nahitaji kuwa dalali wa nafaka,nianze vipi?
2026-09-20 17:49:43
2
Suleapeter :
Hongera nimekupenda naomba uwe mwalim wangu
2026-08-26 11:24:31
3
Ezra♈️ :
asante dada angu stori yako imenipa nguvu😥🙏🙏💯
2026-08-24 16:47:20
3
@Momma Meows 🐱😻 😽😺💥🐱 :
Mimi napenda sana wabongo ,masomo au bila masomo wakiamua kutafuta ni wapambanaji ajabu.nikifanya kazi ofisini miaka ya nyuma nilichukulia wanawake watz ni wakujiendekeza wavivu wambea sio watafutaji,kupenda tu mashindano ya mavazi simu na kupigania wanaume,nilipoacha kazi ndo nilijua kwa kweli walio ofisini hawana lolote nje ndo Kuna wadada wanajituma ,pia wanaume wanajituma vibaya mno.
hongera sana mdogo wangu,uko poa sana.
2026-08-25 06:20:07
10
Tina🥰 :
naomba unijb dm
2026-08-25 12:45:47
0
princesslulu406 :
dada na mm napenda sana biashara ya nafaka
2026-09-03 06:19:30
1
ney💗 :
upo mkoa gani jaman
2026-08-26 15:16:53
0
baba abby :
dada huko mbeya Kuna Magali yanayo be a nafaka na yanapeleka tanga
2026-09-28 10:08:52
1
Mic wolker :
Safii
2026-08-24 12:22:17
0
leocadiaenock188 :
Dada mamb naomba nitumie no yako
2026-08-26 05:04:03
0
Miriam stephen🌹🥰 :
na me napenda nifanye biashara ya nafaka
2026-08-25 09:45:36
0
annacornely :
umenitia moyo jmn kwa Arusha wap location nzuri inaweza kuw na mzunguko
2026-09-10 01:03:25
3
🌎 :
Nimekufollow
2026-08-24 18:39:22
1
prisca :
jaman umenigusa na mimi nmeanza na gunia moja lkn mbaka sasa naona sielewi wap pa kuuzia,,yaan hadi kichwa kinauma
2026-08-26 17:04:19
1
Plenty Tote 👜 :
2026-08-24 18:15:34
0
user7253384999141 :
kipenz namimi naomba unifundishe naitaji kuaaza hii biashara
2026-09-26 20:18:25
1
To see more videos from user @rynee.mchele, please go to the Tikwm
homepage.