yaan changamoto ya vijana wa TZ ni Moja tu yaan kujitambua kujiamini na kujielewa na kujua haki ya kijana ni Nini Alf unakuta polise na wanajeshi wanatuona sisis ni maadui kumbe sisi tunapigania pia maisha yao ya watoto wao na vizazi vyao
2026-08-26 08:24:02
6
Machange :
wanaharakati wote Mungu awalinde, Sana
2026-08-25 20:11:41
2
ZANZIBAR😎 :
hakuna jeshi LA tanganyika
2026-08-26 09:13:38
1
petromtunda@7 :
kweli kabisa,,,tunataka katiba mpya ,,,kama mnatuzarau sisi mwogopen hata MUNGU mwenye haki
2026-08-26 11:59:28
2
user3747612970703 :
kweli wao wanatuuwa
2026-08-25 19:49:27
1
user76194236999053 :
Hogereni sana kwa kazi mnayofanya kwa kizazi kijacho
2026-08-26 07:59:43
1
Upendo Brillianty :
very gud tuipambanie inchyetu
2026-08-25 18:12:08
0
mmm ukweli daima :
watanzania wote bila kujali itikadi zao na ukabila, dhehebu wanatakiwa kuungana na kudai katiba na kuiokoa taifa tunakokwenda ni mbaya.
2026-08-28 10:32:12
1
Charmy :
Tanzania imejaa manafiki hadi nchi iuzwe
2026-08-27 22:36:36
0
shayan43og :
kweli kaka
2026-08-30 08:00:14
0
devothaignatus :
Jmn mmemsahau Kinepa Au Kinewise Njiwa na Mwewe
2026-08-31 18:25:11
0
Nay gacean w mara.com :
kweli kaka nchi hii mimi nashindwa kabisaa hatuna chochote hapa
2026-09-22 16:04:10
0
joycemwalalika :
mungu awape afya tele kwakujitolea kuwatetea watanganyika kazi zenu ninjema