mm nilimfunga bwanangu asipende mwanamke mwingine hadi wa Leo hajawahi toka nje ya ndoa
2026-10-19 09:39:33
1
Call_me _ babygirl ♐❤️💍 :
Mimi nimechoma je nimekosea
2026-10-17 13:06:44
0
lizcharles :
unazika au
2026-08-29 15:22:06
1
bibi ya👮💍🥵 :
kalamu ya ranging gani
2026-10-21 13:08:25
1
shamera :
I used another procedure to bring back my man then I locked him
2026-10-17 20:14:36
1
Mutheu💫❣️ :
mama wa kule kitui alinisaidia snaa
2026-10-22 13:05:12
0
Ms Zack :
wangu alikua ameenda kwa msichana mwingine but nashukuru kupatana na babu mzee wa kitui akamrudisha baada ya siku tatuwangu alikua ameenda kwa msichana mwingine but nashukuru kupatana na babu mzee wa kitui akamrudisha baada ya siku tatu
2026-10-15 23:32:49
0
Mary :
Wangu nilifunga uko ukambani hivyo saai anachukia wanawake.....I will never regret kumfunga
2026-10-17 09:03:39
0
Grace :
did a photo love spell instead
2026-09-30 04:17:02
0
Affuwah :
tried a reconciliation spell
2026-10-06 07:16:07
0
Joy🦋 :
Wangu singemuacha aende vile alinitoroka lakini nikapatana na babu wa ngomeni kule kitui akamrudisha na kumfunga saa hii ametulia
Nikikumbuka Kuna siku nilikuwa ninachezwa sana,,akii najihurumia sana, yaani pesa ya matumishi sikuwa ninapewa ,lakini ilifika wakati nilimpigia simu daktari Fulani . akanisaidia kurudisha nyumbani mume wangu na kunifungia ndoa yangu , nilishukuru sana. Hadi wa Leo aliwacha kuhanyahanya
2026-10-13 05:32:20
0
neema Kamaka12@ :
vriqueur
2026-08-30 05:57:16
0
ivine :
Bwanagu alikuwa kaniacha na mtoto juu ya side chic lakini daktari kutoka kitui alinisaidia
2026-10-11 19:12:14
0
Moline Akelo :
mimi singesumbuliwa na mapenzi...unakaa unazalia mtu.mnainvest pamoja alf anakuwacha..mimi bwanangu aliniwacha nikampeleka kwa herbalist wa Mwingi akacome back..na saii tuko sawa kama kitambo.
2026-10-17 21:27:03
0
DIMOR RAJBI 255 :
maana ukichoma si kitunguu kinaunguwa utazika vipi
2026-10-03 06:54:27
0
Susan :
kwa hii online watu ni waongo sana kuna mzee busia alinisaidia waganga wa ukambani wote ni wakora sana
2026-10-16 10:44:43
0
jack Atieno :
mimi singesumbuliwa na mapenzi...unakaa unazalia mtu.mnainvest pamoja alf anakuwacha..mimi bwanangu aliniwacha nikampeleka kwa herbalist wa Mwingi akacome back..na saii tuko sawa kama kitambo.
2026-10-14 19:43:51
0
faah🥰 :
😳
2026-10-02 20:06:33
1
To see more videos from user @mtabiri.wa.nyota2, please go to the Tikwm
homepage.