@levelup_with_snow: Replying to @ibramasimba6 Tunapenda na kufurahia sana watoa shuhuda, huu mwezi umekuwa wa baraka sana kwangu maana napokea shuhuda nyingi #levelupwithsnow #swahilitiktok🇹🇿 #ajirapublic #jobsearch #kenyantiktok🇰🇪

Levelup_with_snow
Levelup_with_snow
Open In TikTok:
Region: TZ
Saturday 29 August 2026 06:37:28 GMT
221856
12809
217
396

Music

Download

Comments

neema7bar
neemasabarabridal :
niko hapa natafuta hajila
2026-08-29 08:57:18
28
yukimadeey1.1
yukimadeey1.1 :
Haya ngoja tukufollow mwanetu😁😁😅
2026-08-29 12:19:06
3
realjm65
realjm :
unajua sana sister, keep it up.... watu waendelee kujifunza kupita wewe
2026-08-29 12:51:07
9
user8381798172394
aisha :
jaman nayafuta kaz
2026-10-06 21:39:42
1
phyna704
All in one hub/ collection ✨ :
Nipo hapa na Mimi natafuta kazi
2026-08-30 07:03:07
7
pastccino
mia pastccino :
samahan naomba kuuliza ni kwa walosoma mpaka vyuo vikuu au had sisi wa sec na advanceee
2026-08-29 15:22:25
6
rahmamarcer
Radhia😂🤲🤔😢💔❤️‍🔥💯 :
Nipo mwanza natafuta kazi
2026-10-01 13:41:21
1
elizableth.kangwe
Lizzy :
mungu akubaliki uwena moyo mzuli sana
2026-10-05 10:12:06
1
princess.happy835
princess💖 happy👸 :
Dada natafuta kazi nipo mbagala zakhem
2026-09-13 13:34:10
1
kangli12345
emmyassenga :
mimi ni mwalimu wa geography na kiswahili nipo moshi natafuta kazi
2026-09-30 20:50:55
1
aggy761
aish :
naomb kaz
2026-09-05 17:36:35
0
user1372803731940
minka mussa :
jamani nataka na mimi
2026-09-05 15:03:59
0
jenoveva43
jenoveva :
kazi yoyote nafanya
2026-08-29 12:20:10
1
vumilia3706
vumilia :
hata Mimi nataka kazi
2026-08-31 12:18:40
0
tipha033
tipha 08 :
npo iringa nisaidie jaman
2026-09-06 19:59:42
0
adelinah12
Linah de cute 🥰✨ :
Natafta kazi dada npo mwanza
2026-09-04 07:30:35
0
bravowizzyinter
DJ BRAVO WIZZY :
tunaziitaji
2026-09-04 08:33:56
2
gcute823
G cute 88💕💕 :
dada naomba unisaidie kazi
2026-09-07 05:56:29
0
gifted_fx1
gifted🌺🦋 :
my sissy natafuta kaz nipo Arusha
2026-08-31 10:19:00
3
ladyofjesus5
Martha💝@30 :
naomba nisaidie connection basi dadangu maan hata sijui natumaje maombi na natuma wap🥲🥲 nmemaliza chuo mwaka jana, nmesomea water engineering. ila nipo tayari kufanya kazi yoyote ya halali kampuni yoyote🙏🙏 nisaidie🙏🙏
2026-09-01 12:05:36
0
bimuu09
Its_bimuu.09 :
samhn ni had awe n vgezo gn
2026-08-30 03:31:45
0
j.baby8975
call me J :
Mala nakula kamshahala langu Mala nasubilia nipate ndo nikupe ka fungu lako mbona sijawaelewa??? Utapeli tu🥰🥰🥰
2026-08-31 20:05:38
2
dyandimpoziii
Dyna Dimpoziii :
naomba unisaidie na mm natafuta kazi
2026-08-30 13:59:37
2
hanja.girl
Hanja girl 👧 :
umewasaidia nn dada
2026-08-30 09:18:47
1
kiznaj1
🫧💫 :
Natafuta ajira nishakufoli
2026-08-29 15:34:58
1
To see more videos from user @levelup_with_snow, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About