Sasa ngoja niwajibu vizuri sana na naomba ukae usome vizuri na uelewe kuhusu hili, ili kesho usije kuuliza tena hili swali kwa maana hata mimi nilikuwa nafanya kazi pale moi mortuary na nina uzoefu wa zaidi ya miaka 10 na ukweli siku za mwanzo wakati niko field nilikuwa naogopa sana kuingia kazini ingawa kwa sasa naona ni kawaida sana tena sana hata wewe unaweza, ok sasa twende kwenye hoja ya msingi kinachofanya mpanga tugonge hodi na kinachofanya tutenganishe maiti ya kike na ya kiume kwenye zile sanduku ni kwamba..Jambo la kwanza tunagonga hodi ili.....more
2026-08-30 15:31:53
493
Ashley Shila :
kwa uelewa wangu maiti ni mwili ulio kufa ila nafsi bado inaishi kwaio iyo n heshima kama tulivyo waislam tunapokwenda makaburini tunatoa salaam kwanza ndipo tuingie makaburini ile salaam marehem wanaisikia n kuijibu ispokua ss ndo hatuwez kuwasikia wao
2026-08-29 07:16:27
3158
Juma Makanak :
Mimi nikifa msiniweke umo, hua naugonjwa wa kifua 🙏
2026-08-29 14:37:58
2172
𝐌𝐑 𝐏𝐞𝐫𝐟𝐞𝐜𝐭😎✨ :
tunae omba mungu atupe mwisho mema like nyingi
2026-08-29 10:35:19
7959
Thom bigJr55 :
me nimefanya kazi miaka miwili mochwari yani tunakuwa tunakuwa tunapiga hodi ili tujue kama kuna utofauti yani ukipga hod ukisikah kuna maiti imeitika basi unabidi usifugue kwanza adi zipite saa tatu. tunazitenganisha maiti ya kike na yakiume ni kwasababu kunamuunganiko fulani kati ya mwanaume na mwanamke
2026-08-29 11:17:13
543
TAWILE leo :
Naombani mnisaidie Maiti kwa kingereza😳…..
2026-08-30 14:54:27
301
BA MPENZI WA LODI😍😍 :
tulio kuja soma comment tujuwane😳
2026-08-29 08:39:23
3034
Salvina Maumula :
kwasabab likiwa na mtu linalia tofauti na likiwa halina mtu
2026-08-29 08:55:25
198
REMMY EMPIRE :
Leo ndo nimegundua maana ya hizi emoji
😂-a
😄-e
😁-i
😮-o
😯-u
Makofi kwangu 👏👏
2026-08-29 15:39:59
266
Agustapha :
Tusio jua kwann tudondoshe kopa ap
2026-08-29 15:33:42
715
Adele Deogratus :
bhana weee tukifa tutajua😂😂😂 msituchoshe
2026-08-29 12:40:43
547
S.S.SALUM :
tunae omba mungu atupe mwisho mwema like nyingi
2026-09-01 08:49:35
267
Santana💍 :
napitia wakati mgumu kwenye mahusiano yangu 😭
2026-09-10 10:12:44
54
steven binagi :
wale tunaokimbilia kusoma komenti tujuane
2026-08-29 12:46:53
78
cute chammy😘🥰😍 :
mung waleze pema pepen bibi na babu yang😭😭😭 Aminiii🙏😪😭
2026-09-03 17:34:55
6
Genstar commedian :
tulio kimbilia kwenye comment tujuane ndugu zangu 🤣🤣😂
2026-08-29 09:03:33
67
ponsianmberwa :
Natafuta mdada mwenye mimba twende clinic ili nipate net, mbu wataniua jamani 🥲
2026-09-01 01:21:30
17
Coolb Oy Tz :
@Coolb Oy Tz:Mi kwa mtazamo wangu, na maoni yangu, nadhani inabidi niweke sawa kwamba kwa maneno machache sana niseme mimi kama mm naweza kuwa na mtazamo ambao Nitapenda kusema kuwa kwa maoni yangu naona ni vema kueleza kuwa inabidi sasa niweke sawa maelezo yangu kuwa hili suala ni ambalo kwa maoni yangu naona kuwa maneno ambayo naweza kueleza kwa ufundi sana na kutokana na mawazo yangu. Sasa nimalizie kwa kusema kuwa naona mawazo yangu ambayo yanaeleza kuwa mtazamo ambao mimi binafsi ningetamani kusema kuwa inabidi maelezo haya ambayo nayatoa ni kwamba, kwa maneno machache nieleze kuwa sina cha kusema
2026-08-29 16:55:40
9
MASTER_K :
tulio kimbilia koment tujuane kwa kopa
2026-09-17 10:46:55
26
😊 Royal girl🌸🐱 :
kabla sijajiuliza mzee wangu kwanini unajiita govi?maana nashindwa kuelewaaa🤣🤣
2026-08-29 12:39:36
34
pinnah :
au me cjaona vzur broo unaitwa GOVI??
2026-08-29 21:10:03
32
kyombo :
KUNA SABABU 3 KUU
1 HESHIMA NA UTARATIBU
ni ishara ya heshima kwa marehemu hata kama nimaiti bado tunampa heshima kama ilivyokuwa mt mzima kugonga nikama tuombe ruhusa
2IMANI ZA JADI NA KIDINI
watu wengi wasili na hata baadhi ya dini wanaamini roho bado inazunguka mda mfupi baada ya kufariki kugonga nikutoa taarifa kwamba tunaingia ni kama kumwambia tupo
3 KISAIKOLOJIA KWA WALIO HAI
inatusaidia sisi tulio hai kujiandaa kisaikolojia ghafla kufungua unaweza kupata mshituko kugonga kunakupa sekunde ya kujiandaa kimawazo
2026-08-29 14:43:48
316
CULTURE OF AFRICAN @Tz🌍 :
Katika tamaduni nyingi za Kiafrika na maeneo mengine duniani, kifo kinachukuliwa kama mpito na sio mwisho wa utu wa mtu. Wafanyakazi wa mochwari wanagonga hodi kama ishara ya adabu na "kuomba ruhusa" kabla ya kumgusa au kumtoa marehemu. Ni njia ya kuonyesha kwamba bado wanamtambua yule aliyekufa kama binadamu anayestahili heshima sawa na ile aliyokuwa nayo akiwa hai, na si kama kifurushi
2026-10-03 10:15:11
21
PROPERTIES AND REAL ESTATE :
umbea Tu ofisi yako unaweza tueleza Siri zake
2026-08-29 19:44:50
5
Nyla Evance :
Mambo ni Mengi sana Ya Allah tupe Mwisho Mwemaa ukiaza kudadavua uwezi maliza ata kdg
2026-09-01 06:26:40
36
To see more videos from user @batani_govi, please go to the Tikwm
homepage.