Nasiha
Usikubali kuishi na mume kama huyo. Kama una namna ya kumregeshea mahari yake na kuachishwa just do it. Viko vitu vya kusubiria lakini mengine ni idhilali. Sometimes divorce is the ONLY solution. Usiwe na wasiwasi wa rizki yako. ALLAH asema
WA INN YATAFARRAQA YIGHNI KULLAN MIN SAATIH.
WAKITENGANA KILA MMOJA ALLAH ATAMPA KATIKA YALIKO KWAKE YAANI RIZKI
2026-08-30 18:11:16
117
Ayaan :
,😭😭😭😭namimi asiniziki
2026-08-30 15:10:12
9
Ruwaisha :
Mm pia nilitamka Ivo kipindi nipo kwangu, Alhamdulillah nilitoka Salama n sitaki kumuona Maisha yngu yote
2026-08-30 18:42:11
54
Sagittarius Queen♐️ :
Wallahy unaweza kumchukia mwanaume ukajutia ata kukutana nae apa duniani
2026-08-31 03:21:11
70
alhudda_hijama :
SubhnaAllah alot of ladies are going through alot wallahi men they don’t take care of them 😭
2026-08-31 02:11:46
32
Samia Kasongo🧐 :
wanawake wengi wateseka kwenye ndoa ila mtu atakwambia yuavumilia kwavumiliwani basi ndugu
2026-08-31 10:34:07
28
🌐💙 Yasmin 🥰🥰🥰 💙🌐 :
wanawake wapitia I know one who asked for a divorce while sick na family yake ilipouliza mbona akasema hayuko radhi kuliliwa,kuzikwa wala kuvishwa nguo yake ya mwisho na mume wake,na hapo ujue 7years kwa ndoa hakuwahi kujulisha family yake kama anapitia mateso gani kwa ndoa
2026-08-31 02:37:01
8
hureim hayat :
hiiki kisa kimenitoa machozi,😭😭 ya Allah tupe subra kwenye ndoa zetu
2026-08-30 15:57:50
46
shop_with _ruwaatif. :
kweli kbsa inauma sana
2026-08-30 14:33:22
18
Md. HanifaSuleiman :
Mungu awape wepesi wote wanaopitia haya🤲🏻 kutowahimiza waume kuishi vizuri na kuwaheshimu wake zao katika mawaidha, nasaha/mafunzo ya ndoa na malezi (kama wanavyohimizwa wanawake) pia vinachangangia waume wengi kua hivi kwa wake zao💔
2026-08-30 18:39:11
7
ottoman148 :
kwanini mungu yuasamehe dhambi zote, sisi binadam mbona tujiamulie mambo
2026-08-31 06:05:48
1
Queen off the South :
wallah waishi vzri na wake zao mwanamke anabeba mengi Allah atupe furaha majumbani mwetu
2026-08-30 16:56:18
23
Nelita Njoe :
maneno yangu hayo umeyataja kabisa
2026-10-06 11:54:48
1
Ahlam al-miskry 🦋 :
Subhanallah Allah atujalie mioyo yenye kusamehe
2026-08-31 21:04:48
8
Placidie Kayitesi :
SubuhanAlllah
2026-09-02 14:08:04
1
zayn Henna arts 🌷 :
subhanaallah 🥺
2026-08-31 07:57:05
2
Sweet Angel 😇 :
wanake wengi Sana sasa hivi hawataki tena habari za wanaume
2026-09-01 11:51:32
1
🌺Minnah Sharz🌺 :
SubhannaAllah,Allah atujaalieni sothe mwisho mwema na awajaalie kaka zetu fursa ya kuishi na wake zao vzr Aamiin.
2026-08-30 23:26:41
5
MRS M,H,B🥰🥰💋💋💋❤️ :
Alafu unakuta kuna mtu anakuambia rudi kwa mumeo uvumilie mimi nilishindwa nikajitoa kwa sababu ndoa yangu haikua na furaha hta kidogo😭😭
2026-08-31 16:41:40
4
🧿BABY D🪬 :
Mengi sumu 🤐 ila nilimwachia mungu
🤲
2026-08-31 09:38:10
4
khairun :
SubhanaAllah
2026-08-31 10:29:04
2
user1964889 :
Waume hao wapo wingi Sanaa subhana Allah
2026-08-31 09:02:57
2
RADHIA 254🇰🇪🇰🇪🇰🇪 :
Hii n mbaya aki inauma sana😭😭😭
2026-09-01 11:48:49
1
Sister's 001 :
Mm siwezi ishi na mwanaume katili hata sekunde moja ningejiachisha tu au kumuondokea katika maisha yake.sijaletwa dunianii niteseke kiasi icho manyanyaso wakati kumbe naeza ishi mwenyewe nikapata amani.Tusilazimeshe mambo naamini rizki yangu ipo kwa Allah mpaka nitakapo fumba macho
2026-09-22 06:29:34
1
AfricanPrincess DopeGal :
SubhanaAllah 🥺🥺
2026-08-31 10:44:40
1
To see more videos from user @thehijabyjournalist, please go to the Tikwm
homepage.