Hivi passport ni Haki ya kila mtanzania?? Tangu mwez wa nne mbk Leo nazungushwa na ilitakiwa nikasome mbka huyo mfadhili mwenye kagair kaon siko serious nikiwauliza nini shida mnaniambia passport yangu iko kwenye hatua nzuri nisubir mwez wa sita huu
2026-08-31 10:46:03
96
Samson Makwaya :
cheti cha kuzaliwa mzaz anakitoa wap
2026-09-01 08:09:09
17
MaMa NoNa house of fashion🤗🧥 :
nlipata ndani ya week tatu tuu mko vizuri sana wakuuu🙏🙏🙏ila mpaka sahv sijasafiri🙌😂😂
2026-08-31 12:05:24
57
Y U S R A H🇹🇿🦋❤ :
Yangu toka mwezi wa 10 mwaka Jana kila siku naambiwa nisubiri wiki mbili nikienda wanasema bado nikarudi tena kurasini nikaambiwa siwezi kupata niombe tu barua ya mwaliko wa Sehemu ninayoenda basi imebidi nitulie 2
2026-08-31 13:27:25
10
Monalisa Kisusi :
mmmmmh kwani nyie mnaolalamika mnafatiliaje hizo passport? mbona mimi nilikamilisha documents zinazotakiwa nikapeleka na kulipia nikabaki kusubiri wiki 3 ikatoka? bila kutoa rushwa na bila kuwa na mtu yeyote sijui refa,nyie wenzangu mnafanyaje kwani? 😳😳😳
2026-08-31 06:12:50
7
Verynice :
Mm nilipata 2024 ila sina pa kwenda
2026-08-31 16:47:06
9
joo :
unatuma maombi ya kuomba passport
2026-08-31 13:16:19
2
Bongo bahati mbaya #madewithf :
nafatilia paspot toka mwezi wa pili mpka leo sijapata.watu wanasema bila vishoka utoboi nilibisha na kwer sijatoboa mpk nimegaili
2026-08-31 05:33:49
12
user7115041619490 :
Teresa amesababisha yote haya
2026-09-23 19:43:14
17
Kendrick :
kama mzazi Hana cheti Cha kuzaliwa??
2026-09-29 05:01:13
1
Mbuli Junior :
Katika Ofisi Tanzania zinaongozwa kiuweledi ni hapa,yaani kama sehemu zote za maombi zingekua kama Uhamiaji Wallah Nchi yetu tumgekua mbali
2026-09-29 11:28:46
1
Prince Emanuel. :
Jaman kwanini msifanye mambo yakawa mepesi kwa kutumia nida na biometrix?
2026-08-31 14:49:38
9
nusi :
Ss nataka kuomba passport ole wene mnizungushe😁
2026-09-23 05:34:19
0
queen 👸 🥰 :
passport ikiisha mda wake inaruhusiwa kulinew
2026-09-04 08:27:47
0
Diana princess :
mwaka wa 8 niko nayo ya blue
2026-09-01 09:19:02
0
𝒀𝑶 𝑰𝑻𝑺 𝑫𝘼𝑿 :
kipindi natafuta NIDA nilienda kulipia kiapo juu mzazi hana cheti chochote,
hata sasa mnaweka hilo sharti la nini?
ili nikalipie kiapo tena?
hii nchi upigaji hautokoma
2026-09-03 07:19:29
0
🧕__wârdâ🌸🌻 :
ivo chati cha kuzaliwa cha mzazi tunatoa wapi wakati hata wao hajui hata miaka yao ya kuzaliwa 😳😳😳😳
2026-09-03 09:57:11
0
jaco man :
barua ya maombi naitolea wapi?
2026-09-01 19:20:27
0
bint maulid🥰🥰 :
shingapi kuchukua eti
2026-09-10 08:56:06
0
PESA :
wale ambao wazazi wetu wametangulia mbele ya Haki??
2026-09-01 11:33:07
0
Sarah Urio :
sasa kama Sina cheti cha kuzaliwa cha mzazi nifanyaje na nitaka kuapply
2026-09-05 09:32:24
0
DEMON 😈 SPEED.(AFRICA 🌍M.K) :
apo wasubilien watoto WA 2000 maana watoto wao ni WA 2010 ao zazi wao vyet wanavo ila ss wakina 19.... wazaz vyet viliungua namoto maana nyumba za nyas zilikua nyingi🥹
2026-09-12 16:09:01
1
🤎Jackie🤎 :
Kama mzazi hana nakala ya passport?
2026-09-03 05:33:41
0
Mwalimu Matembo :
Kwa nn kuwa na pasport hadi mniulize nataka kwenda wapi??
2026-09-02 09:16:55
0
To see more videos from user @uhamiaji.tz, please go to the Tikwm
homepage.