@kawanga18m: Tumefunga ukurasa wa kijana wetu john (Abdul malik)❤️🙏 Tumefanikiwa kumtoa Kariakoo, kwenye maisha ya shida, mitihani na ulevi, na sasa yupo Soba. Mungu amelifanikisha hili kupitia sisi sote. 🙏❤️ Natoa shukrani zangu za dhati kwa Madam Pilli. @pillimissanah_sober_house Yeye ameamua kulibeba hili na kumsaidia mtoto huyu moja kwa moja, bila kujali chochote. Alisoma comments za mashabiki waliokuwa wakimuomba amsaidie huyu mtoto, na akaamua kuchukua hatua. Ahsante sana Madam 🙏❤️ Mungu pekee ndiye atakayekulipa kwa moyo wako huu. Pia ahsante sana Madam Brembo @naswiat_natural_brembo ❤️🙏 Umetoa pesa nyingi sana kuhakikisha maandalizi ya huyu mtoto yanakuwa rahisi. Mungu akulipe sana, aisee. 🙏 Na mwisho, nawafanyia shukrani kubwa sana Watanzania wote kwa support yenu kwangu na kwenye video zangu. Mnanisapoti, mnalike, mna-comment, mnanipa ushauri na hata mnanisukuma nisiache. Nyinyi ni watu wa thamani sana kwangu. 😭❤️🙏 TUMEFUNGA UKURASA WA JOHN. ❤️ ZAMU YA WARDAH… 🙏❤️

Kawanga18M
Kawanga18M
Open In TikTok:
Region: TZ
Monday 31 August 2026 07:46:06 GMT
103060
8156
202
43

Music

Download

Comments

hassanatali3
sasha :
Huyu mama ana asili ya kihindi ama
2026-08-31 14:09:54
26
asiandelema
asia fashion Dubai collection :
Kwan hiyo soba haina milango kuzuia wasitoke au security
2026-08-31 08:26:47
9
abuumuzar19
HS..IT :
Kawanga una moyo wa dhahabu, respect sana bro. Allah atakulipa kwa wema wako❤️❤️❤️
2026-08-31 08:01:32
110
mr.mrs.said
Mr & Mrs Said :
kawanga na mm Nina mtoto anachangamoto kama ya huyo kijana naomba msaada wako
2026-08-31 10:00:43
27
tee40baby
tee40baby💕🤍 :
Wa kwanza Leo 😂😂😂
2026-08-31 07:49:31
29
mvptz3
Mvp L$ :
Kawanga una kiti chako Mbinguni kaka maana Daah huyu dogo umepambana sanaa
2026-08-31 08:12:36
16
tausiramadhani803
Tausi Ramadhani :
ivi soba uwa kuna malipo?
2026-08-31 12:12:18
6
user77209867443872
[email protected] :
jamani me naomba kuuliza gundi ni nn?
2026-09-01 09:05:51
3
esmahnoor8
Esmahnoor🧕🏻 :
Huyu mama anaongea kama mume wake happy 😊
2026-08-31 11:46:52
4
sauda7141
sauda :
jamani si wampe hata mamayake
2026-08-31 10:11:15
1
johnaminah3
Johnaminah :
Bro appreciate ue but still na moyo huo And all in all God be with you my Brother
2026-09-04 07:04:43
1
user4006946569609
user4006946569609 :
Kila nikiangakia Post zake Jony huwa nalia nalia bila kikomo😭😭😭,Mungu tulindie watoto wetu
2026-09-01 08:37:35
2
jasmin.ramadhani1
Jasmin Ramadhani :
mama anaasili gani jmn mbona nashindwa kuwaelewaaa jonh au Abdul Malik
2026-09-01 14:16:14
0
mamerithalutonja
Mameritha :
pia Mimi napenda kumshukru saaana fundi miguu amekuwa na nyie bega Kwa bega kwenda mwanza na kurudi na mengine mengi siku nikipata nafasi yakufika dar nitafika dukani kwake ninunue hata kiatu tuko pamoja saaana
2026-08-31 08:07:25
6
tykarume
user37881092045302 :
Asante dada pili misana
2026-09-02 07:16:16
2
mwasiti637
Mwasiti :
mashaallah kak
2026-08-31 18:57:57
1
steddyhdboy
Steddy munisi :
broo mungu akubariki sana una moyo w kipekee mnooo🤔
2026-09-01 13:15:24
1
a.p.m492
A.p.m :
Bro Usifunge Kurasa Ya Huyu dogo Tunaomba tumuone Baada ya Soba👍
2026-09-05 14:01:29
1
reginadeogratias5
nyabusu :
John ameanza kupendeza
2026-09-01 10:27:26
1
user7383616005366
Mamie@2025 :
Barikiwa sana jamani, naomba uendelee kumfatilia tunatamani siku moja tumuone akiwa amepona kabisa
2026-08-31 11:02:36
4
malikiyar3
Malkiya❤️💕 :
kawanga mungu akubaliki sana
2026-08-31 08:02:53
4
ipt.salim
Ipt Salim :
mtot wang k/koo mungu akusaidie sana jamn🥰
2026-08-31 09:25:05
4
josephcharles431
zabang🌍 :
daaa sawa kaka
2026-08-31 08:00:22
4
mamuh.one
mamuh one :
ila kawanga kaka mungu atakulipa maana huyo kijana duuh ni msumbufu na anafulahisha sana mda mwingin ila pongez kwako maana umejitoa sana kwa ajili ake
2026-08-31 12:08:49
3
bahatimrope619
Bahati Mrope :
YOTE kwa yote Mungu akubariki kawanga usichoke kutenda wema Mbinguni unataji yako tenda wema kwa mwenye kutaka kutendewa wema
2026-09-02 05:08:33
2
To see more videos from user @kawanga18m, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About