Natamani uyu Mh apewe Mkoa wa Dar es salaam, najua Kuna watu hawaamini kama ataweza, ila uyu mungu amempa kipawa naamini Kuna mambo angeyamaliza kwa akili na ushirikiano sio nguvu .
2026-09-05 09:17:29
35
maimuna Chitale :
Mh DC nimefurahi eti mambo ya humu tu happiness is free 🤣🤣🤣
2026-09-05 07:45:46
13
madam Maggie 🎀🌹 :
ifike mahala mkuu wa wilaya awe wa kudumu bhana mi nimemkubali sana mh Dc ameiweka kisarawe yote pamoja saiz wana kisarawe wana nyuso za furaha kila cku wapo lelelele kama mama sheha😂😂😂
2026-09-05 09:45:26
22
user1140350269845 :
Badala ya kuleta maendeleoo
2026-09-05 12:53:58
1
RAMSO Mtanzania🇹🇿🇹🇿 :
Nilikuwa na mawazo yangu hapa nimekutana na hii video nimejikuta nimecheka sana
2026-09-06 05:11:44
1
user8431993055513 :
jamani magoti Hadi raha
2026-09-05 08:26:31
10
mman33Nasser :
DC huyu ni kiboko wa ma DC Tanzania 🥰
2026-09-05 09:40:47
6
sharifa :
mh. naomba plot karibu nawewe
2026-09-05 09:22:50
3
bakari :
dc nataka mshangazi mm
2026-09-05 08:40:30
6
Official-shishi boys community :
kuna uongozi na utumishi ila huyu ni mtumishi wa mungu hakika mama samia huyu DC tunaomba utuletee chato na Sisi tufurahie na tuinjoy nasi tupate kiongozi asielingia uazifa wake na kujiona ni kama mtu wakawaida tu nampenda sana huyu DC
2026-09-06 05:40:06
1
rich mpole :
mh mkuu wa wilaya hongera kwa kuwa karibu na wananchi mungu akuzidishie baraka
2026-09-05 08:50:35
7
Ngole Nguda :
DC mambo yahum 2
2026-09-05 16:36:22
1
AL Quaida Kikos Jesh :
kisalawe bodo niyako tunakupenda sana mkuu mungu akuweke ukifa usizikwe
2026-09-06 08:13:37
1
Abubakari :
Huyu anastahili kuwa mbunge
2026-09-06 05:10:28
1
omarykiama :
mkuu wa wilaya wewe unafanya kazi unaelewa maana ya majukumu uwe mfano kwa viongozi wengine
2026-09-05 08:20:34
5
amidu :
da namkubali sana kiongozi
2026-09-05 08:58:15
1
Yaumu Juma :
🥰🥰🥰
2026-09-05 09:02:23
1
Redgunda :
kaka yangu baba ITOSYA UNA ROHO YAKO ,UNA PEPO YAKO KESHO KWA MUMGU,LOVE YOU KAKA YANGU MAGOTI
2026-09-06 07:08:29
1
little 777 :
mh DC nimekupenda bure 😂😂humu tuu
2026-09-05 11:43:40
1
Chawala Godfrey :
Dc magoti umetisha sana Mungu akuweke miaka mingi kaka😁😁😁
2026-09-05 16:30:18
1
Gasto mbaga :
Mkuu wa wilaya tunae na tunatamba nae mwenyezi mungu mpe maisha marefu anaongoza kwa mfano kwanini tusimpe sifa zake
2026-09-05 10:17:01
2
mnyongerogati :
safi sana mkuu
2026-09-05 07:43:42
1
mom3/fneeb :
mkuu wa wilaya pambeee🤣🤣🤣🤣
2026-09-05 14:12:19
1
JEY :
👍👍👍👍 TANGIA TUPATE HUURU TANZANIAN ATUJAWAI KUONA MKUU WA WIRAYA KAMA MAGOTI HEEMWENYEZI MUNGU UHURINDE KIOGOZOZI KAMA UYUU 👍
2026-09-05 10:13:32
1
Emanueli Toy :
safiiii
2026-09-05 07:38:28
0
To see more videos from user @gmtonlinetv, please go to the Tikwm
homepage.