mimi nina sehemu nahisi ina zahabu ila sio shamba langu inakuaje hapo?
2026-09-08 05:47:14
42
Anania :
Kama ni hivyo mbona dodoma wanajengea dhahabu🤔
2026-09-08 04:35:52
23
Rachel designer ♥️ :
na mimi naomba ukafanyie langu lipo katoro lipo karibu na machimbo
2026-09-08 23:11:48
9
Salmon :
kwa dar je
2026-09-08 09:27:51
9
𝒍𝒊𝒍𝒊𝒂𝒏_𝒑𝒛 :
mtu kapambana kanunua ardhi kakuta kuna dhaabu alafu badae selikali inakujabkuingilia kati apo ndo inauma sana
2026-09-08 08:29:15
9
majimoto73 :
panafanana na eneo langu morogoro mikese, sijui nako ipo!?🤔
2026-09-08 08:55:43
8
Mr. kjn :
jiwe la kazibizyo lakujengea ila chabo usiambiwe
2026-09-07 18:23:52
14
chidy :
naomba namba ya whtsap na mm
2026-09-09 03:24:00
1
it's Me 🙋💚🖤💛 :
mbona haya kwetu mawe tuna yakanyaga tu mashambani😂😂mawe mnatoa yana ng'aaa hatari kumbe tunakanysha dhahabu 😂😂
2026-09-09 20:07:24
4
Jay One master ✂️✂️ :
dalili za kiama naziona kabisa
2026-09-11 20:10:41
4
mnudia :
mm nipo kwenye nyumba yakupanga umu ndani spaelewielewi nataka nianze uchimbaji kule sebleni staki kumshirikisha mwenyenyumba nataka iwe sri yangu na mkewangu ila mkewangu tukigimbanq kidogo tu ananambia atanisemea kwa mwenye nyumba
2026-09-08 06:18:32
5
Paula meire :
SIRI,SIO SILI😁
2026-09-10 21:17:14
1
vinynjoroge362 :
mimi nimekwama Kwa sunset 🌇 lovely
2026-09-11 18:16:55
3
k3vovic :
Nina eneo Tarime kama heka mbili..kuna sehemu nahisi kuna dhahabu...ila sina uhakika...naomba direction
2026-09-08 15:38:19
1
MamaG :
Mimi nitakuita tender Simiyu shamba la Mama yetu waligawiwa la urithi. Dalili ni mtu gani huo uliopnyesha
2026-09-08 09:57:34
2
user6269451324287 :
Nina mgodi naitaji muwekezaji
2026-09-08 19:33:00
3
tony's97 :
dah tuliacha dhahabu ibondo😔
2026-09-15 20:30:34
1
sindichep :
kuna shule nilikua naso siwezi amini nilikua napenda kucheza sehemu moja ilikua karibu na choo ila mchanga wake ulikuwa ata mm unanishangaz unawaka na rangi ya dhaabu nilikua sijui baada ya kumaliza tu shule miaka 4 mbele shule yote imebomolewa na saizi wameweka bann private minings 😅😅
2026-09-12 16:25:52
5
baba zuu :
saloot kwako
2026-09-08 23:53:45
1
jojos :
tuma namba huku Katavi
2026-09-09 14:17:50
1
JPM,,"@Tz :
kak nipe location nijekuchimba
2026-09-09 16:35:57
1
mr Masiro :
mbna kama mkoa wa mara hapo
2026-09-08 22:57:21
1
minah kpepeo🦋 :
kumbe hata pale nilipokua nikichimba mawe ukute ndhahbu zipo,
mwak2016 mimi namdog angu tulkua tunchimba chimba Sehem basi ile Sehem tlkua tukivuna kokoto nyekundu yani tulipata kokoto viloba sita n bado zilkua zikitoka zaidi za rangi tofauti
Dah 🥺 sasa sjui dhahabu zile