@lunahnation: Aiseee

Wemanation_
Wemanation_
Open In TikTok:
Region: TZ
Tuesday 08 September 2026 13:35:04 GMT
439080
13843
1112
5160

Music

Download

Comments

faymaabou
Fayma :
sio vizuri dadangu hata kama
2026-09-11 16:11:01
13
user8108628717771
user8108628717771 :
Msamehe achukue bag apite👉
2026-10-28 13:28:09
0
dativakahangwa
Dativa Kahangwa :
stak msichana ndo maana mwanangu alienda shule na miez 9
2026-09-21 07:37:44
24
julianamenasikiko
Juliana Menasi Kikot :
na sisi tujichunguze Tabia zetu kwa hawa mabinti tukiwajengea upendo hawawezi kuwa wakatili
2026-09-09 08:43:28
86
ceciliahugohugogm
[email protected] Hugo :
😭😭😭🙏Eeee Mungu wangu! Mimi ni Mfanyakazi wa ndani.Nakushukuru Mungu,hukunipa moyo m'baya,nimeanza kazi kwa Boss wangu mwaka 2000 mpaka sasa 2026 bado nafanya kazi kwake,watoto niliwakuta wadogo mmoja anaanza kukaa na mkubwa yuko Nursery, Wote wameshaolewa. Jamani,tuwe na hofu ya Mungu.
2026-09-09 06:56:30
298
ramadhanimtikita
Jackie Mnyoni :
pole san kpnz
2026-10-27 19:23:34
1
blacks3la45
Gumzo_4👊 :
Naomba no ya dada wa kaz🙏🙏 plz nimemuelewa
2026-09-20 23:03:59
91
noella.simon20
noella simon :
vidole jmn jmn mengine yote sjaskia Ila kwenye vidole jmn😭😭😭😭
2026-09-09 08:44:22
222
samir.bitisho
Samir Bitisho :
hapo kwenye kumchezea mtoto tu nd nimechokaaa
2026-09-09 02:57:06
194
user5547732633122
user5547732633122 :
Pole sana ungemsamehe tu muyamalize using post atakosa furs a zingine
2026-09-09 07:15:13
39
neema.tuombe
baby ♥️ney🕊️🌹 :
dah mim ni dada wa kazi ila namshukuru mungu Sina roho ya kishetani ya hivi siwezi kumtenda mtoto kama nikichoka kazi na ondoka ila sijajaliwa roho mbaya kwa watoto ee mungu nizidishie moyo wa huruma kwa watot wa wenzangu ila inahuma ata Kam boss akupendi usipize kwa watoto wa watu mnachuma kahana za Bure😭😭😭😭😭
2026-09-21 07:13:46
37
brownselassie
brownselassie :
ukimpeleka mtoto boding anauwawa ukimwachia mfanyakazi anamchezea ukimpeleka kwenu wajomba wanamchezea dah sasa si tuwapeleke wapi watoto wetu
2026-09-11 07:19:25
24
swahiba_0713175656_
SWAHIBA ONLINE CAR WASH :
sa kashaomba msamaha ya Nini kumdhalilisha Sasa
2026-09-09 11:26:47
30
mabusiness00
zay✅ :
pole kwa mtoto mie ndio kaniuzi mengine kawaida tu kudokoa ayo nimambo ya watoto
2026-09-09 03:32:28
24
gadafi13224
gadafi :
Hemu musiwadhalilishe watu kama wamewakosea mukiweza kuwasemehe bac malizeni mambo yangu kwenye majumba yenu ni kheri zaidi
2026-09-12 03:51:31
6
arafa1983
Arafa1983 :
Yani watoto watoto Jamani wangekuwaga wanaongea wangesema mengi Jamani mambowanayokutananayo Mungu ndoa najuwa
2026-09-20 11:51:30
27
userchige
baba_chige💯 :
ukute alikuwa ana mlipa kwa mwez elfu 25000 wakat kawaida Kwa mwez lak l50000 jaman sio sawa 😞😞😞😞😞
2026-09-21 12:19:17
5
user822072316
Carrygee🦋💕 :
Sitaki kusikia wafanyakaz mim ata niwe na watoto kumi bora nilee mwenyew Tena kwa aman kubwa
2026-09-09 04:43:48
90
royal.roy56
Royal Roy :
Mungu anilindie wanangu
2026-09-08 15:57:32
66
bn01921
miss BN :
wadad wakazi mnashidagani
2026-09-08 21:14:52
16
snlaundry1
L23 :
Yani mm hapo hakuna maelezo mimi namuondoa 😭😭😭😭
2026-09-09 06:15:37
41
nasra3444
NASRA ❤️👣 :
Aisee wasichana sina hamu nao jamn🙌🏻
2026-09-08 20:45:38
32
allyanzuruni3
Ally anzuruni :
nipeni awe mke wangu kabisa
2026-09-08 20:53:44
27
khafsaad
ezmirandra :
me najijua hasra yngu ndo MN mwanangu Niko nae km pochi
2026-09-08 22:22:20
18
dddds020
DDDDs :
Nimegairi sitak tena wadada wakazi woii🙌🏾🙌🏾
2026-09-21 11:52:37
12
To see more videos from user @lunahnation, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About