Samahan hivi kwa biashara kma hii mtu mtaji awe nao kiasi gan
2026-09-10 13:03:22
1
Larecksovin🦋🤍 :
🔥🔥🔥🔥🔥 Mungu aibariki hiii ofisi izae na kuongezeka
2026-09-10 06:30:21
5
user53334657613947 :
hongera my
2026-09-09 12:12:15
1
mery :
hongeraaaa kipenzi 🥰
2026-09-10 13:53:42
2
athnaty dev :
mtaji shingapi boss
2026-09-09 18:05:20
1
omyg :
yan unakuta mtu unajituma duka linakua katka quality,kila kitu kinapatikana,shida inakuja,biashara kuyumba,mpk unafunga duka,yaan mimi sina hamu na biashara,njngejua ningesoma nikaajiriwa tu kama dada na kaka yangu wanavyokula bata
2026-09-09 18:19:19
1
Vee glam🛍️🛒🎀♥️ :
Hii inakufaa boss 🌚
2026-09-09 08:54:20
1
manka :
jaman ongera dear unapatikan wp kipenz
2026-09-09 15:28:55
1
safari_delicacy :
mpangilio mzuri hongera sana
2026-09-10 07:42:45
3
Judy :
hii ndo ndoto yangu hongera saana ni neema ya Mungu
2026-09-10 14:43:17
1
TEE PHARMACY AND COSMETICS. :
Hili ni duka au supermarket?
2026-09-10 01:38:35
1
cutieee :
jina la wimbo
2026-09-10 12:07:34
0
Patricia Antonia :
najiunganisha na hii barakaaaaa
2026-09-19 20:16:55
0
shuúu😍 :
uko wapi boss wangu nije
2026-09-09 18:18:10
1
Tee🌸🤍 :
Karibuni dukani kwetu A.A second shop tupo Swaswa tena 🙏🏻🛍️