fake advice, sometimes family makes you responsible
2026-09-09 12:58:41
58
Sir Njohi :
life iko very unpredictable tuwache ujuaji mingi
2026-09-09 06:43:46
64
jossy :
Aki msizae,mimi nimeteseka sana ju wazazi wangu walinizaa bila pesa
2026-09-09 12:02:17
165
caitkarey :
kuna wenye hawana watoto and are struggling the same na wenye wako na watoto ..so its better to risk ...
2026-09-09 07:15:44
49
CHOOSEN ONE💦❤️ :
Almost turning 28 I'm still confused,,saa hii nimesema kama mbaya mbaya, nitaza cwezi fika 30
2026-09-09 06:36:03
27
Vernzy🦋♥️ :
si mtoto hukuja na sahani yake?
2026-09-09 16:05:46
21
small girl🌹🦋🌸 :
mm nayo sizai mpaka niwe stable
2026-09-09 13:53:09
11
silent_silent254 :
Kweli kabisa Bwana Joseph, mimi ata staki kuzalisha, nataka blood line yangu iishe na mimi
2026-09-09 12:52:16
35
Nyawira :
MTU anataka kuzaa azae money will never be enough and what ever the case mtoi ata grow, but according to my own experience better kuzaa mapema bellow age 25 you have money or no, the older you become the way it becomes complicated
2026-09-09 13:42:30
12
Vivian’s collections :
Very very true , kuzaa na kulea is very expensive
2026-09-09 09:14:23
31
Malakwen :
mtoto anakuja na sahani yake
2026-09-09 06:31:14
19
IvyGivens :
Hakuna kuzaa hata na pesa🤣
2026-09-09 07:16:49
43
Edu 094 :
Zaa tu hata kamoja juu unaeza teseka hadi ukufe bila mtoto. Na ujue miaka ya kuzaa ni between 20-40 for men and 20-32 for ladies after hapo utazaa but chances za kupata mtoto na partner zinaanza kushuka. As long as uko na partner tafuta kamoja mteseke nako pesa zitakuja baadaye
2026-09-10 12:45:16
10
Eunice Kihara :
nimezeeka na Sina pesa😭😭😭nifanye ajy
2026-09-09 05:50:49
18
philis :
Siku hizi watoto hawakuji na sahani zao...guys be warned🤣🤣🤣🤣
2026-09-11 17:50:28
18
Naomi :
heri ata nizae na 40 years
2026-09-09 19:56:55
11
ivanblessings :
na tushazaa😅😅😅😅 tufanyeje sasa
2026-09-09 08:14:38
6
akuku's :
How much did Adam have?
2026-09-09 08:31:58
1
Little Miss Grace😌❣️ :
mimi siezi leta kiumbe kiteseke kama mimi
2026-09-09 06:50:44
7
ELIZAH @254. :
Mimi nimeteseka na wangu sana 😳,next year anajoin University.
I will never bear another child forever
2026-09-09 07:41:11
9
Annita Ann :
me nlizaa nkaomoka walai bila mtoi nlikua msoto
2026-09-10 07:02:24
4
@robyntumiso :
lakini si Mungu alisema tujaze dunia😁
2026-09-09 07:45:04
0
David :
Mungu analeta mtoto na sahani yake
2026-09-11 15:24:34
1
sherry naliaka :
naona nikizeeka na haka kamoja juu sio rahisi
2026-09-24 16:38:51
0
Shawern saida :
Iwish I knew this earlier 😢😢
2026-09-14 16:34:18
1
To see more videos from user @goodjoseph220, please go to the Tikwm
homepage.