kaka nitengenee kama hii hii ila jina me naitwa reheme yeye ninae muomba msamaha anaitwa meshack maneno yawe haya haya nimeyapenda sana
2026-09-27 13:01:28
0
Rc :
Ujabo mkuu nifayie moja YA kuomba msamaha, Mimi ni Richard naye ni moraa
2026-09-18 17:12:11
0
Joyc0594 :
kaka niombee msamaha kwa mme wangu anaitwa frank popote alipo please.
2026-09-11 20:00:16
0
Swaiba family tdm :
kaka mukubwa shikamoo 🤝 Naomba unifanyie moja mpenzi wangu anaitwa ANNA yeye Kidogo TU anasema tuachane mpaka Huwa nashindwa elewa kaka kuwa wapi nakosea Nampenda sana me naitwa JOFFREY sitaki ni mpoteze bro
2026-09-15 04:52:25
0
#erasme muthima :
jambokakaangu naoomba unioombeye msamaha kwa la blonte nilimpenda Ila akaamuwa kuniaatsa tukiwanyenye kwamatayaricho yakutambulichana nioombeye usamaha jinalangu erasme
2026-09-20 15:57:46
0
it's Tee ✌️🤞 :
asante kakaa🥰🥰
2026-09-12 13:37:22
0
Kambahindi Francine :
❤❤❤
2026-09-13 21:21:14
0
To see more videos from user @official_mtiamoyo1, please go to the Tikwm
homepage.