@mrhjuma1: Huyu binti, Nayce Moshi kipindi Anaacha Kazi ya ukondakta kwenye kampuni ya Tilisho wengi walimkosoa sana huku wengi wakisema hakustahili kuacha, wengi walikuwa wana Jiuliza anataka kufanya nini? Wengi walianza kumsema kuwa ameacha kazi Ili awe huru na kudanga, inasikitisha sana. Leo kilicho fanya nije kumuandika hapa, ni kutokana na Jana ijumaa tume letewa chakula ofisini, nikauliza kimetoka wapi hiki chakula? Nikaambiwa ni kutoka Kwa Nayce Longe ina milikiwa na yule Dada Aliye kuwa kondakta wa Tilisho, ndo nikakumbuka kweli miezi miwili nyuma Nancy alifungua hiyo longe ya kuuza chakula. Jana hiyo hiyo ikabidi nifuatilie muenendo wa Biashara yake hiyo, nimekuja kujionea maajabu, Binti anauza sana, Biashara ndani ya muda mfupi imekuwa na wateja, anafanya delivery Ofisi nyingi na majumbani. Huwezi amini mwezi mzima ofisini kwetu tume tumia chakula kutoka kwake na nilikuwa sijui, na nimemuuliza Bosi Kwa siku ana Mlipa shilingi ngapi, Bosi kasema Kwa siku analeta chakula Cha laki Moja na elfu sita (106000), hapo ni ofisini kwetu tu, fikiria kama anatenda kama Ofisi hata nne inakuaje? Jumlisha chakula anacho uza pale pale, ni balaa. Na kitu kizuri zaidi, hotel nyingi ijumaa wao Wana uza biriani, ila yeye amekuja kitofauti, anauza vyakula vya asili, Ng'ande, ngararimu, mtura na kiburu . Hapa ndo unaona utofauti wa wanawake wa kichaga na makabila mengine. Hongera Sana Nancy umekuwa mfano wa kuigwa. #FikrazawakaliUPDATES
mrhjuma1
Region: TZ
Saturday 12 September 2026 12:00:26 GMT
Music
Download
Comments
Nayce :
Asanteh san boss na karibun sana na muendelee kuniunga mkono ili nifungue tawi jingine asante sana sana 🙏🏽
2026-09-12 20:25:14
239
CAMANDA MITUMBA :
bora ujiajiri kuliko kuajiriwa
2026-09-12 12:59:17
47
️ :
Biashara kama ni yako mwenyewe, ata ikiwa ndogo ni bora kuliko kuajiriwa! Muda ni mali sana!
2026-09-13 10:16:19
28
Mods Dickson☑️ :
somo gani bwana embu acheni kututisha
2026-09-13 02:41:13
3
vick :
Hongera Sana dada Nancy Mungu azidi kuibarik kazi ya mikono yako
2026-09-13 08:29:13
8
Mèdeus Avil :
yeah mm mwenyewe nampendaga tu sana
2026-09-13 07:54:15
4
Dedu :
Location ya ofisi ni wapi?. Nipote zangu nikale kande mimi
2026-09-13 06:03:34
5
Born to suffer :
Hongera nyingi kwake kwa ubunifu. Lakini sielewi Ng'ande, Ngararimu, Mtura na Kiburu. Ni vyakula gani hivyo au kwa kiswahili vinaitwaje ?
2026-09-12 20:41:55
0
MR. ROTIVI :
alitengeneza uaminifu. jina na sasa matunda🥰🥰🥰
2026-09-12 15:40:23
8
gagra :
hongera sanaaa dada,ubarikiwe Sanaa na mungu atakufikisha mbali sanaaa.
2026-09-13 07:52:58
0
Eladius seperatus Kaijage :
alikuwa mtumwa sasa ni boss
2026-09-15 15:47:32
0
Sweet🍭 J :
huu ndiyo uchaga halisi hatufanyi kazi kwa kujionyesha huwa tuna malengo kichwani hongera mdogo wangu nayce mungu hakupe wateja wengi katika kazi ya mikono yako
2026-09-13 04:08:41
0
sweet gee❤ :
Wanawake wa kaskazini oyee🥰
2026-09-13 09:08:46
2
Subirahussen :
hongera sana dada
2026-09-16 10:44:50
0
Belcamp98 :
Michezo ya promo
2026-09-13 06:47:50
2
Vivian Mmari :
ongera nancy
2026-09-12 17:23:50
3
#blackbeauty12 Tz :
😅sana
2026-09-12 21:16:46
2
Favoured_nono :
kuajiliwa nikaz jaman
2026-09-13 09:52:05
1
Jackson Charles Shao Shao :
safi dada kujiajiri ndio mpango mzima
2026-09-12 17:40:55
8
asifiwe kilas :
mim ckufahamu ila mungu akulinde ulie posti hii👆
2026-09-12 13:00:19
2
@PAKA TOZZY 🐈⬛🐈⬛ :
Good 👍👍
2026-09-13 18:25:43
0
Kinole Yetu :
izo usda sasa muombee dua
2026-09-14 18:27:43
1
Daniel Simon :
mungu ni mwema...
2026-09-13 22:15:18
0
m.amjumas :
Njia Sahihi Ya Ujasiriamali 💯
2026-09-13 18:52:14
0
Fruit Ernest :
akili kubwa
2026-09-12 16:12:18
0
To see more videos from user @mrhjuma1, please go to the Tikwm
homepage.