Ndio mimi hapa alafu huyo mwanaume akudharau kwa sababu ya amefanikiwa imagine
2026-09-14 12:31:15
0
rose 💦 :
mi kaniacha kaenda kwamwanamke mwingine baada ya kufanikiwa
2026-09-14 13:42:18
0
khadijasuleshy💋 :
AFAZALI SHEHEE USEME UKWELIII MANA KUNA MASHEHE WENGINEE WANAONA HILI NI JAMBO LA KAWAIDAA
PIAAA WATU WAKISEMA HAWATAKI WANAUME MASKINI KWA SABABU HIII WANAONEKQNQ WABAYA HAWANA UVUMILIVUUU ILA WANAWAKEEE WANAPITIAAAA MANGUMU SABA SHEHE KATIKA HALI KAMA HIZOOOOO
2026-09-14 16:56:05
0
To see more videos from user @nuru_podcast, please go to the Tikwm
homepage.