unajua nini brother umetisha saan Kuna watu inabidi wakupe heshima Yako [Pray]
2026-09-30 11:21:51
1
KESHO YAKO :
Umetisha sab
2026-09-29 20:46:36
1
Martine kitoka :
kaka umenifanya nikumbuke enzi hizo tuna anika betri juani ili badae tusikilize muziki, mziki wa zaman watu waliimba uhalisia wa mambo Kwa njia burudan iliyo beba maudhui yenye ujumbe na ukisikiliza unajifunza kitu ndani yake au unaelewa alikuwa anaongelea kitu flan ila saiz mmh watu wanapiga beet kali ila ujumbe ziro
2026-09-30 01:14:14
1
justinemaingu :
daa kizazi sana Dj, ilo pini la Latifa uwa linanikumbusha mbali then nacheka tu mwenyewe🔥🔥🔥🔥🔥
2026-09-30 07:32:06
1
Djnicks🇹🇿 :
hiyo ya pili inaitwaje
2026-09-29 22:36:06
1
Nation Lg :
ila io masogange sio jina la mtu ila masogange maana yake ni macho yangu
2026-09-29 08:23:10
1
Kalule platnum ✅ :
nyingi zilikua true story mzee ili sasa hivi watu wanatupa madongo gizani ili nyimbo ziwe za wote mzeee
2026-09-28 20:52:36
1
Smart Baro 26🌍🐐 :
AMOREEEE🔥
2026-09-21 18:16:39
3
Actor_ragkhan👑 :
mkalii kabsa
2026-09-14 17:35:01
1
innocent 0624960829 :
sawa ankoloiiiii kiwasheeeeeee🫡🫡🫡🫡🫡🫡🫡🫡
2026-09-24 23:49:27
0
kichere jr99 :
@0ws
2026-09-29 06:44:05
1
Luu.love :
🎵💯🌹🎁🎧Brand kubwa 🎁🌹🙆👌
2026-09-14 17:08:17
1
deejy jojoh :
atali atali
2026-09-21 08:43:56
1
Nkombe95 :
Ila Ritha kajua kunilizaga 😅
2026-09-28 18:01:48
1
@Bsk official :
makini sanah broo
2026-09-14 20:59:54
1
zayikram :
tajiliiiiii
2026-09-20 08:45:26
1
Mayeye.S.E :
🫡🫡🫡❤️🔥
2026-09-30 10:42:48
0
mitoboko mitoboko :
Mastervibes one the mix
2026-09-21 15:59:32
0
stiveboy :
Hizi Ndio nyimbo sasa nyie wa 2010 mtupishe kdg tunajambo letu apa na DJ Wets maan anajua ongera bro big up 🫡🫡🫡🫡🫡
2026-09-30 12:39:49
1
khamcie :
gaiii enzi za uhai wangu hizo
2026-09-30 12:39:27
1
user7190329288049 :
nimeona kazi yako tubadilishane No
tufanye kazi
2026-09-20 09:22:40
1
A. MASS :
🙅🙅💯💯
2026-09-30 10:03:52
1
Beda Mtanga ⛪ :
🔥🔥🔥
2026-09-14 17:42:17
1
To see more videos from user @djsameermastervibe, please go to the Tikwm
homepage.