Wambie kabsa,tukifikaga chuo waga tunajisahau ukifika chuo we just mind u're business
2026-09-15 07:21:05
39
Tenbext junior :
sister we kabila gani
2026-10-05 13:45:25
0
Dizzo Maker collection ⛎ :
Nipo T.I.A lakini sinaga marafiki kbsa ni mimi na simu yangu tu
2026-09-16 01:57:03
26
Mr pytmansighin :
naomba kuuliza dada et kama siku unaumwa unaombaje ruhusa
2026-09-15 09:57:13
8
Kapondo J 🇹🇿 :
naisave hii kwa ajili ya binti yangu
2026-09-15 23:43:06
11
Miss_Ney 💕 :
sis kwa elimu unayotupa hatuna cha kukulipa ila M/Mungu atakulipa 🥰🥰
2026-09-15 10:45:34
28
Legend !🇹🇿 :
Ni mara chache sana kupata ujumbe kama hizi kwa wenye umri kama wa kwako kwenye mitandao ya kijamii kwa sasa !! Hongera sana sana na mwenye masikio na asikie..💯
2026-09-17 05:08:25
10
it's- melalin🍓🥰 :
uwiiiiiii first year pale saut mwanza nlkuaga nauguza kaka angu bugando cku ameruhusiwa nkawa nafatilia fail lake jamaniii nkawa namtafuta factor mmoja nkapanda ngazi wanapochukua dawaaa nkawaona wanafunzi kama wa3 nawaonaga chuoo nikasema sawa hawa wana wapenz na sio mmoja na wale wana wapenz na wao wana wapenz 😂😂