Mbona mimi nina eneo serikali imechukua inasema kwamba serikali imebadilisha matumiza imempa Tfs, nilikuwa nimepanda mgomba ya ndizi, magimbi, viazi mbatata. upande mwingine nilikuwa nafiatua blocks, mheshimiwa waziri je unawezi kutumia sheria pasipo kusikiliza pande zote mbili? Wewe umenikuta hapa zaidi ya miaka 30 lakini unachoka mchoro mpya, naomba unipe appointment ili nije nikuone kwasababu huku wilaya ya mbozi unyanyasaji wakupokonya maeneo eti serikali ikifanya maamuzi yakuchukua eneo inachukua tu, lakini hayo nimaonezi.
2026-09-18 08:12:52
1
tall39 :
hili tatizo lipo Dar es salaam hasa Mbopo
2026-09-26 03:25:28
0
MD :
Ila hata serikali inavamia maeneo ya watu kwa kulipa fidia kidogo alafu wao wanauza mara elfu, waliwahi kuchukua ardhi kwa shs 6,500,000 kwa eka alafu wao bila hata kuifanyia chochote hiyo ardhi wakauza kwa 80,000,000/-
2026-09-18 08:47:53
2
KAMBEMBE_TECHNOLOGY :
dodoma kumejaa uonevu tena mjini nahamtatui matatizo kwakufika eneo husika
2026-09-18 06:15:42
2
dume la nyani :
mh hao wanashirikiana na hofisi za kijiji pamoja na mahakama za ardhi za mwanzo
2026-09-18 05:44:03
1
Rashid Thabit :
kata nyingi tu wafugaji na wakulima shida tu
2026-09-20 17:51:41
0
user737337727272 :
serikali inawalea Sana wavamizi tena kwa muda mrefu. awa wavamizi ni walewale kila mkoa,yani ni mradi
2026-09-18 16:49:24
1
Muna Bhai :
Je Wale Wananchi Waliovamiwa Na Wababe Hao Hao Na Wamekwenda Mahakamani Mpaka Leo Wanasumbuliwa Na Wameweka Ulinzi Wao Mpaka Wamejenga Ukuta Dahh Mtohani Sana
2026-09-27 14:45:20
0
To see more videos from user @wizara.ya.ardhi, please go to the Tikwm
homepage.