Watu wa Instagram washaniambia kwanini alipigwa 😂😂😂
2026-09-22 07:32:48
6
Mas :
The truth always comes out and your voice always is powerful
2026-09-21 19:52:36
27
saydconsell💰 :
Siwezii kuvumilia nimekufollow🤦🏻
2026-09-22 02:41:55
12
user482361988510 :
ccm kwani wanatoa wapi pesa? hizo pesa ni za wananchi ambazo ccm wanabagaza sasa kuna ubaya gani Lema na Heche wakila hela zetu? hata ww hapo unakula pesa zetu kupitia ccm
2026-09-21 20:52:08
9
official_mjuvi :
napenda sana sana the way unaweza kujenga hoja tena wala utumii misuli sanaa💪kama dada Yao 😃 let's go 👊
2026-09-21 21:52:39
13
surplus :
Wa kwanza leo
2026-09-21 19:48:04
8
kakulu motor v :
mungu akuweke cute
2026-09-21 20:22:56
5
Asha Said2025 :
Leo mimi Sisemi!🤣
2026-09-22 07:22:28
1
officiallucax :
ccm chadema wote ni wanasiasa na siasa mala zote ni drama ndan ya drama
2026-09-22 08:24:50
6
hafidh hadija :
Mimi mzanzibar lakin nakupenda Kwa Sababu unajielewa 🥰
2026-09-22 03:01:36
7
Mwana Harusi :
twende vijana wenzio washaanza kuelewa hata huku kwetu vijana wanakufatilia
2026-09-22 14:42:36
2
abdulbach2858 :
Dada langu la taifa
2026-09-22 08:01:50
3
ummy bint Rashidy :
ila unawaka jamaniii
2026-09-22 06:28:59
2
jenifer kaiza :
nikiingiaga huku nisipokuona naumwa siku nzima baby.HERE WE GO🔥🔥🔥
2026-09-22 08:19:42
2
Abkan Better Homes. :
Atakutana na katuga tuu na yeye muda wake ukifika sisi watanzania atuna haraka heche karuka ruka leo kaiva tayari Ameshatiwa nazi nae Atawekwa jikoni muda sahihi ukifika 🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
2026-09-22 03:56:15
11
⭐maham'sly♉ :
nilikua naperuz mda wote nachungulia account yako...haya sasa ntalala vizur saiv nshakuona🥰
2026-09-21 20:20:21
5
Betty❤️ :
Ww nae unatuchosha bhn ebu tuache kwanza tumalizane na JIJI wetu
2026-10-02 18:47:17
0
official_mjuvi :
hoja hujibiiwa kwa hoja safi sana dadaa👊🙏
2026-09-21 21:55:48
2
Fatuma Tandiko :
ujambo
2026-09-22 11:17:51
1
Reeny Connect :
Sio mzima huyuuu kidevu skins😂😂😂😂😂
2026-09-22 07:45:32
1
Yesu :
Mambo ni mengi
2026-09-22 07:45:50
1
Yacn Mapicha :
Mie Chadema huwa wananishangaza sana, Yaan viongozi wao waki violate public interest wanasema ni kawaida tu ila ikitokea mtu wa ccm bas inakuwa kosa kubwa mno!! unafiki mtupu!
2026-09-22 15:52:01
2
Azizza Hassan :
penda sana wewebinti
2026-09-22 05:00:46
1
Vsquare😎 :
weka mambo hayoooo🤣🤣
2026-09-22 04:18:34
1
Fadhili Sefu :
2026-09-22 04:58:38
1
To see more videos from user @miss_adam03, please go to the Tikwm
homepage.