@musichabaritz: Nakumisi sana kipenzi cha Mama ❤️. Follow @loynizer_kaliua kwaajili ya updates zaidi. #lovesong #viralvideo #tanzaniantiktok🇹🇿 #wasafitv
tunayejua maana ya aya maumv ya kajala tunamuelewa San anajiskiaje
2026-09-27 07:18:55
56
Queen :
Mapenzi yanauma kuliko uchungu wakuzaa staki kuyasiki tena kwenye maisha yangu
2026-09-27 12:53:53
21
Rashida :
Somebody explained did they broke up or they’re still in love that’s why is she crying?
2026-09-27 21:18:21
1
snchobesh :
I’m feeling pain for Kajala 🥰
2026-09-28 16:58:03
1
tantine rose :
dada pole
2026-09-28 19:39:21
0
Jackiline Mbinda :
umeuwa mwamba iyo song
2026-09-28 07:20:27
0
WIRTZ CHERKI~🇹🇿ONE :
[Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy]
[Red heart] no meme
2026-09-27 11:01:03
0
djsfamily :
Kuna wanaume tunawapenda sio kwamba wanajua mapenzi hapana sio kwamba ni wazuri sana hapana sio kiwa wana pesa sana hapana ukweli ni kuwa kuna wanaume wanajua kumfanya mwanamke aonekani ni bora yani anampa uhuru wa kila kitu unasikia kama wewe ndio kiala kitu lakini hawa wanaume siku wakikuacha unaumia sana
2026-09-27 13:32:29
10
Valo :
Aki harmonize that is not fair
2026-09-27 16:12:26
0
lighitnes narisis :
jaman et mbooooooo inamliza mtu kweli
2026-09-26 13:33:54
6
harima652818373 :
dada usilie acha mungu atayalipa yot
2026-09-27 09:08:27
7
Prince &princess❤️💯🫅👸🔥🔥 :
umefik mbal kaeni chini muzungumze dah mapenz shikamooo dunia simama mm nishuke😭
2026-09-26 10:51:30
8
Sherwin Grace :
mapenzi ni ya watanzania sisi wakenya hatuwenzani nayo Wacha tutafute pesa
2026-09-27 15:48:40
9
Mick 234 :
jaman kwan analilia mapenz ee nam natamani sku nipate wakumpenda mpaka akiniacha nilie maana kwang haijatokea
2026-09-28 13:25:50
3
EMMA DE BOSS :
Bila masharti ya pesa za harmonise ila Kajala na Harmonise wanapendana sana masharti ni magumu tu
2026-09-27 16:40:13
8
Hafsa💕💖💕 Rajabu😘 :
miesikuhizi sipend tena naikitokea nimempenda mtu simueki moyoni namueka puani akizingua napiga chafya moia tu namtoa huko nilishatendwa sana sina hamu kabisaa kila nikiwaona najua nihao hao🙌🙌nilikua sili nilikondeana kama mgonjwa lkn kwasasa aku sitaki kupenda sana wala kumueka mtu moyoni mwangu