@habarimpya_tv: Mbunge Thomas Kampala wa jimbo la Katavi hajawahi kuacha kuwapelekea moto Mashoga kwa kuwapinga hadharani na leo kaungana na Mbunge Mwenzake Elibariki Kingu kwa kumchangia Shilingi Milioni moja na Nusu msanii Dudubaya ili akalipe faini aliyotozwa na BASATA kama ishara ya kusapoti harakati za kupinga vitendo vya Ushoga,.
takwumu zianzie na mashuleni hali ni mbaya ... piteni shuleni hasa single school
2026-09-26 18:14:54
33
mpuruti :
sasa taarifa yanin hapo tena
2026-09-26 18:27:15
26
James Gakutwa :
mbona hamzungumzii ajira watu wanateseka
2026-09-28 08:24:06
5
hamisi mwilola :
tuko pungufu jamani tukabie kwa juu
2026-09-26 18:59:01
26
Davis 11 Duma :
Safi sana Mbunge watu kama ninyi ndio tunawataka.Nashangaa utaona baadhi ya Wabunge hawaungi mkono sijui imekaaje.
2026-09-26 18:44:30
40
Madam Marry :
Basi Tanzania yetu ukiongea tu ukweli wanakuua ee Mungu mlinde huyu mbunge aisee mana historia ya Amina chifupa mh
2026-09-26 20:25:48
10
Faraja Malwanda :
mbunge makini sanaaa
2026-09-26 19:11:15
13
Kwenye 1 Na 2🚶➡️🚶➡️ :
Nikweli kabisa tuko pungufu
2026-09-26 18:45:57
12
Josephine 😘💞💞🙏👨👩👧 :
haliiii ni mbayaaaaaaaaaa
2026-09-26 19:20:17
10
skipper 🦁 Scarface :
na Zanzibar
2026-09-26 18:42:54
8
Tiffer💕 :
Watoto wapewe elimu mashuleni
2026-09-27 09:04:00
5
omaryramadhan945 :
mnatakiwa muiulize serikali mbona hakuna kiongoz mkuu yoyote anaeongea lolote kuhusu hilo wapo kimyaaa..
2026-09-27 05:16:39
7
Mwanaharakati kajanja :
Tuchange ifike milioni 100 inayobaki apewe Dudubaya ili aboreshe huduma kwa harakati zake😁😁😁
2026-09-26 20:28:33
7
Papa Fololo delivery :
Asante sana
2026-09-26 18:08:54
6
gongolisenior :
very nice
2026-09-26 17:51:36
5
John Z :
huyo alitaka kutoa taarifa ipi na ili iweje
2026-09-26 19:21:15
6
user5305860507903 :
Mwenyezi Mungu. akulinde mh. uendeleze kuchangia hii mada ya taifa cyo dudu baya tu watanzania wote tusimame nae ndio kabeba hii kwa niaba ya watanzania wote.