@salmasaid_znzyetu: Mtumwa Khamis Juma Mkaazi wa Kunguni Dangoni Kisiwnai Pemba amewashukuru wawakilishi kwenda kuwasikiliza maoni yao akidai kuwa kuna wawekezaji ambao wanawatesa wananchi jambo ambalo limekuwa ni kero kubwa la wananchi wa eneo hilo.

Salma Said
Salma Said
Open In TikTok:
Region: TZ
Saturday 26 September 2026 19:34:33 GMT
17736
582
74
49

Music

Download

Comments

ahmada.code.7
ahmada code 7 :
pole mama
2026-09-28 05:00:27
0
user595363019291
@Bamuu93 :
pole san mama
2026-09-27 08:06:28
0
omar.bin.ally
Omar taxi zanzibar :
muliambiwa kiongozi wa nchi awe mwanchi
2026-09-27 07:12:35
3
hamadijsaidi
hamadij Saidi :
usijala mama yatu mpendwa tumesikia malalamiko yako tutakajakufanya uchunguzi lilakitu kitaka sawa
2026-09-27 04:29:45
3
user60265788139900
sashuuofficial :
serekali musijifanye vipofu
2026-09-27 06:44:55
4
ffff1224
user13897213169528 :
maskin Allah awasaidie Ishaallah
2026-09-27 05:05:54
1
ovnyvlnzbuq
ovnyvlnzbuq :
naona mapema watu ndagoni na bado
2026-09-27 03:37:35
2
nawwar.sultwaan
nawwar sultwaan :
innaa lillahi wa inaaa ilayhi raajiuun ivi kweli serikali yetu kauli mbiuyake mweshmiwa alisema mtu mmoja TU akidhulumiwa ni makosa Leo dhulma hii inaendawapi???.alafu ndo mnaona uumgwaana kweli kuwatoa mamazetu Hali kama hiiuekezaji ndo ana thamani kuliko mzawa?? kweli jmn ss ni wazanzibari kweli au hiki kisiwa tumetupwa TU sio kwetu ivi serikali yetu mnafeli wapi mnazani ndonawapa imani Gani watu na ccm yao.kweli jmn hii halki
2026-09-27 11:40:21
1
nrc338
user7916052005224 :
hawana huruma na wapemba
2026-09-28 10:56:09
1
qalb352
❤️‍🩹Qalb ṭayyib ❤️ :
kilaa sku wanyonge wna onewa kwa sabbu gan😭😭😭😭😭😭
2026-09-27 07:36:39
1
mtiifu26777
mtiifu :
changamkeni kama ss watu wa wambaa
2026-09-27 18:57:59
0
mrs.nabil4
mrs kidoti :
naomba mawasiliano na uyo mama
2026-09-27 11:40:04
2
mzanzibar27
Sadrick haji*🪶* :
Af mseme pemba haiendelei wawekezaji wakiwekeza mnawatimua😂😂😂
2026-09-27 09:29:32
2
user3278179909530
Ummy Fatty :
dah!
2026-09-27 02:29:07
2
hamad39727
hamad :
mama hongera mungu awafanyie wepesi
2026-09-27 11:27:28
1
hadiya.massud
mama lao :
🥰🥰🥰mama hongera
2026-09-27 16:02:21
1
choka075
shangazi :
Dada anaongea mashalah nimempenda
2026-09-27 10:00:44
1
nawwar.sultwaan
nawwar sultwaan :
75 ndo kweli yakujisifu mbele ya serikali halafu hamuoni haya???
2026-09-27 11:41:03
0
wahida.muhsin.hus
muhsin wahida hussein :
😁😁😁😁😁 wazee wetu wazungu walita maharamia siku hizi wanaitwa wawekezaji
2026-09-27 08:26:38
1
ffff1224
user13897213169528 :
2026-09-27 05:06:43
1
sadri0719298216
sadri 🥰🥰 :
vibaya hivo
2026-09-26 20:28:36
2
awesially
Awesi Ally Mkubwa :
Hii lafudhi nai miss sana
2026-09-27 07:57:24
1
beiabdihamad3
SHAAB🏝️GANGSTER :
natamani ni comment kt ila bd mm n mdogo san sij timiz malengo yang naogopa kupotezw buree il wazanzibar kwa ss tunayo pitia ni mtihan mkubwa san kusem ukwel Allah lione hil waja wako tunayo pitia
2026-09-27 06:37:03
1
khadijajuma161
didah :
sasa wamekwenda kuwachezea wa pemba ? wapemba mie nawapenda sana hawajali kitu na wana misimamo. juzi wamekwenda kuwachezea wa bumbwini vilio hivi havimuachi mtu salama waekezaji serekali inawapa Jeuri
2026-09-27 08:51:28
1
user1746681598670
Kassim Rashid Mohammed :
poleni saana
2026-09-28 05:34:37
0
To see more videos from user @salmasaid_znzyetu, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About