@vera_cute092: Kama huwezi address issue bila kutukana jamii nzima tafuta jamii ingine ya wajinga wenzioooo sio ya wa mijikenda...ata uwe na point vipiii matusi kwetu haram...na kama wadhani ndio una inject labda wajidunga mwenyewe sindano katikati ya matakoo , upuuuzi wa matusi pelekea watu wa familia yenuu kuanzia wazazi wako had uzao wako woteeeeeee...ukitusi jamii nzima jua umetusi had wazazi wetuu...je wewe wafurahia ukitusiwa mzazi???? mm personal hakuna kitu na value kama mzazi khumbanina zakooo... nitafte tupigane kuchambana huniweziii
yani sijui hii tiktok sisi wagiriama tuliwakosea nn aki!
2026-09-27 11:20:47
68
Melisa :
Lakini mbona binadamu hatupendi kuwambiwa ukweli?
2026-09-27 18:17:36
21
Naomi Muchina :
wagiriama hawana mambo mengi very kind people
2026-09-27 18:48:57
72
Mamiyao's kitchen n catering :
huyu mama alianza kitambo sana kudharau mijikenda
2026-09-27 13:11:58
45
Miss Mamaa🦅 :
lakini si yuwasema ukweli na haminishi wagiriama yuwamaanisha mijikenda wote
2026-09-27 11:31:09
18
user8674782134962stressyanini :
wagiriama wenzangu maisha ni mafupi tuishi tupendavyo kama mali au utajiri ama pesa can bribe death basi matajiri wengi sahii wangelikua hai mimi bora nimeamka salama i say thank you God
2026-09-27 18:30:39
21
Fatuma :
hongera sana vera kwa kuwakilisha giryama yetu 🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
2026-09-27 17:54:03
20
goma rakimilulu :
yani nasikira roho itsee vivi😂tha ngoja nikufollow mqnq udzanena point tii