@bamfu_tz: Kiufupi @bycola Adam haogopi dudu wala mende kudadeki

Bamfu
Bamfu
Open In TikTok:
Region: TZ
Sunday 27 September 2026 16:12:35 GMT
9532
120
48
36

Music

Download

Comments

omari8535
Seema 🥰 :
pole dada
2026-09-28 13:08:48
0
beathagitagno
Beatha Gitagno :
pole mamaaaa!!!
2026-09-28 14:05:44
0
zuchumapacha
Vsquare😎 :
Bycola kwa nini unalia baby
2026-09-28 08:08:19
0
bbyboss97
Little queen💖🍫 :
AI banaa😂😂
2026-09-28 11:52:50
0
sauti60
Sauti :
pole kipenzi kazi iendelee
2026-09-28 14:43:15
0
emmanuel.james128
emmanuel.james128 :
Good
2026-09-28 13:18:10
0
lulemuebrania
lulemuebrania :
mh haya bhana
2026-09-28 12:53:13
0
mistaken_8
mimah style vault :
kwema
2026-09-28 14:37:26
0
basbes_shoe
Laurah :
haya mambo ya uharakati ayahitaji ubabe wala nguvu, tunatakiwa kuwaelimisha watu kwa hekima na busara bila kuegemea upande wowote.
2026-09-28 09:36:24
1
joseph.mwinuka42
Joseph Mwinuka :
😁😁
2026-09-28 11:45:06
0
chui.gogo8
Chui Gogo :
Pole sana. Kwa kilichokupata, lakini Mungu yuko na wewe. Na pia naona serikali itakuangalia vizuri upate ulinzi wa kutosha. Tunakuombea usikate tamaa. Pole sana.
2026-09-28 13:42:43
0
nkondeja_barbershop
nkondeja barber classic :
hivi ni kweli wamekufanyia hivyo ?baycola mbona sielewi kunani jamani
2026-09-28 13:23:08
0
user7035851838335
smart boy 06 :
napitwa na mengi sim haioneshi live
2026-09-28 11:32:26
0
joyceladslaus
joyceladslaus :
video ya kutengeneza huyu sio bycola😁😁😁😁
2026-09-28 11:45:18
0
mamab_tz
MAMA’B :
Yaan ningekoment sema nimetoka jela juzi tu
2026-09-28 10:27:22
0
suleesh7
suleesh :
nilitaka kucomment ila mwanasheria wangu ana supp mbili
2026-09-28 11:40:17
0
anthony.kagaruki
Anthony Kagaruki :
pole sana dada yangu. Mungu amesimama na wewe
2026-09-28 10:42:59
0
sichalwe.leonald
Sichalwe Leonald Enock :
Huyu kwani vipi
2026-09-28 05:42:36
0
lonejr4
lone jr :
tutaona mengi
2026-09-28 09:18:09
0
jessclokariakoo
JESS CLO01 🛍 :
nani tena huyu jamani
2026-09-28 09:34:40
0
silasmboje348
Silas Mboje :
pole sana dadaangu
2026-09-28 14:49:05
0
abedi.twaha7
Abedi Twaha :
Watanzania tulishajua kua CHADEMA ndio chama kinacho wateka watu na kuwaua,sasaivi kilakitu wanakiweka wazi kua wao ndio watekaji na kuwaua watu,watekaji wakubwa ni Chadema
2026-09-28 10:14:35
0
user7854190315082
Shamshir :
KUMBE chadema ndio wauaji Kwa Nini wakutishie wakati ata wao wanaongeA vibaya kuusu ccm
2026-09-28 13:59:48
1
dizzomaker_facts
Dizzo Maker collection ⛎ :
Acha nicheke tu😁😁
2026-09-28 10:02:15
0
user131561855
user131561855 :
waambiee haoo
2026-09-28 07:02:53
0
To see more videos from user @bamfu_tz, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About