hujatuambia kuhusu wamiliki wa mashule, vyuo na mahospitali!!!
2026-09-29 12:54:42
2
Peter :
Akili duni, watu wanazungumzia masuala utajiri wa dunia, tupe tajiri mwislam top 20
2026-09-29 14:27:45
1
joshua :
Je shule na vyuo?
2026-09-29 14:20:06
1
peter :
huwa najiuliza kama mw, nyerere angekuwa muislam sijui ingekuwaje
2026-09-29 12:05:21
3
HI WILL :
sahihi, kama zipo 10 ni 9
2026-09-29 14:35:15
1
ayoub helman :
sio hao tuu hata kwa wasanii wa muziki na waigizaji tanzania waislam n wengii
2026-09-27 21:08:10
1
user37376760039855 :
huyu vipi?
2026-09-29 14:03:53
0
mwanamutapa king :
Waarabu
2026-09-29 13:42:11
0
Fashion One :
unamahanisha nini!?
2026-09-29 14:05:24
0
Boni tz :
inasaidia nini wakati ni wabinafsi sana
2026-09-29 13:43:40
0
John Mkumbo :
Sadio mane ni mkristo
2026-09-29 13:26:20
0
juma namsoma :
nakupenda kwaajili ya allah
2026-09-27 17:03:05
0
eddy mutashobya :
Wanafanya kafara sana nzur na mbaya
2026-09-28 07:45:38
0
HI WILL :
upo sahihi saaana
2026-09-29 14:35:31
0
MDK :
haya maneno nikajua ni ubishani wa wanafunzi mashuleni tu naan unakta wanafunzi wamekaa wakitambishiana unajisemea ni utoto, kumbe na watu wazima!!!!!🤭🤭🤭
2026-09-29 15:04:19
0
Lazaro Charles :
sema ni waarabu
2026-09-29 11:59:08
1
mansory🤝 :
😂idini yakiuni sana
2026-09-29 15:21:18
0
A cassian :
sema waarabu
2026-09-29 14:51:02
0
Edger Ezekiely Tesha :
ndo kitu mnawez ila kweny michango mnatufata sisi
2026-09-29 14:24:44
0
Mzee wa mara :
mabot ya barexa
2026-09-29 13:19:31
1
manyungulusi :
Mzee wa porojo tu
2026-09-29 15:24:27
0
DJ 💥FUTURE💥255 :
unamawenge
2026-09-29 13:34:07
0
peter :
usisahau kuwambia hela zenyewe za majini
2026-09-29 12:05:53
0
JAFARI BABAYU :
jibu koment bila kutumia hisia
2026-09-29 11:47:52
0
Tyson Frank :
mzee nakukubali sana mafundisho yako ila saiz unafundisha ubaguzi
2026-09-28 07:15:34
0
To see more videos from user @doctorselle1, please go to the Tikwm
homepage.