alafu kuna mm nina husiano langu hata sijuh linahusian na nn
2026-09-28 06:01:59
324
Bonaventure :
angalau kwa hivi ,.. ata kama mtu hana hela unaona yupo na ww☺️kuna wanaume sijui ata wana nn, hawana pesa,huruma wala kujali
2026-09-28 07:29:02
595
vinyy :
be blessed,,, dem unapendwa be comfortable
2026-09-28 20:52:55
1
Prince Masha :
kiukweri ukipatia kuoa au kuolewa nayo nimafanikio makubwa tu, hata riziki ikiwa ndogo unyama tuu🔥
2026-09-28 04:43:42
59
MBUBA🧢🧢 :
msense hospital 🏥
2026-09-29 16:48:08
0
Mussa Mlali :
heshima kwa wamama wote mlio ingia leba🥰🥰🥰🥰🥰🥰
2026-09-28 02:48:58
158
manca mushi🥰 :
mungu nipe mwanaume kama huyu
2026-09-28 04:12:24
119
ma sasha💗 :
mpak raha
2026-09-28 16:28:15
0
Chesco⁴⁵✴️🔥 :
Christopher
2026-09-28 07:29:50
1
GMAS :
Kwan hyo ni hospital ya Wilayan Sanya au🥰
2026-09-28 07:46:14
19
aysha swaleh :
nimeguduwa mahusianoo ya watu n furaha yangu maana me sijielew nipo kwenye mahusiano au la
2026-09-28 10:21:13
12
Dr Matha Gabriel :
Mimi ni Dr ila kwa upendo huu alionao huyu kaka ni wa thamani sana kuliko ha pesa kuliko hata mali na majumba ya kifahari ,kipindi kama hiki ni kigumu mnoo yaani hakielezeki ila kumpata anae kupa faraja kiasi hiki 😭😭😭naomba hii video niipost kwenye account yangu 🙏🙏ukinijibu nitaichukua .
nawaombea kwa MUNGU ASIWEPO WA KUWATENGANISHA ,kupitia mtoto huyu maisha yenu yakafunguliwe sana ,Mkabarikiwe sana .
2026-09-28 22:27:52
7
lizzy✨💃🏻 :
Mung barik tumb rang namie sk moj niite mam
2026-09-28 04:58:35
8
Vee Momy :
Nimeipenda acha niweke status Mm
2026-09-28 12:31:34
5
Aydahstambuli :
Ya Rabby nakuomba unijaliee kama huyu kak jamn raha sana🥰🥰🥰
2026-09-28 09:39:01
6
𝓘𝓿𝓪𝓷 𝓶𝓸𝓶𝓸❤❤ :
mpka nmetaman kuzaa lakn swal ni jee nitafanyiwa hvi au ndo ntakuja hospital mwenywe mungu nisaidie mm duuh!!
2026-09-28 21:27:46
6
Asheri mdenye :
ni vijana wachache wenye ujasili huu kak hongera kwa kujiamni na shemej
2026-09-28 07:34:31
6
Aurea :
mnapendana had raha hongeren kwa kupata mtoto naamini sikuyangu itakuja nitaitwq mama pia
2026-09-28 05:16:01
9
Resty💘💘💘 :
mungu awalinde jamn sio kazi rahisi💞💞💞
2026-09-28 03:01:15
8
Danny Malpesa :
hospitr ya chunya iyo ety
2026-09-28 06:34:45
7
Bikola riziki :
duuuu iseee nimependa sana hii stuation apo mwanamke ni msikivu na mume pia anampenda na kumsikiliza mkewe mungu abalikiwe na hongereni sana
2026-09-28 06:17:10
6
Abdallah Seleman Chambuso :
dah mimi wangu nilimwambia fanya mazoezi ilo jibu nililo jibiwa sina amu nikiludia tena kumwambia atanilushia ata jiwe namjua akili zake 😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅
2026-09-28 02:47:28
7
To see more videos from user @babyney093, please go to the Tikwm
homepage.