@dogo.mchunguzz: #greatormanger #funny #tiktokrwanda🇷🇼anduganda🇺🇬🇺🇬 #tiktokkenya🇰🇪🇰🇪🇰🇪 #tiktoktanzania🇹🇿

DOGO MCHUNGUZZ 👁️
DOGO MCHUNGUZZ 👁️
Open In TikTok:
Region: TZ
Sunday 27 September 2026 21:48:38 GMT
58329
2597
235
183

Music

Download

Comments

user2778657065737
@neythar1010 :
kumb bc n bdo
2026-09-28 18:06:21
0
user7396515784090
user7396515784090 :
Hyo n home work kabsa!
2026-09-28 13:38:16
0
anne.jr0
Anne JR :
me ana nambia niombe mommy
2026-09-28 18:34:28
1
user8479342292946
Jeane :
lazima asite kama ni wewe kuweza[Laughing][Laughing][Laughing]
2026-09-28 19:35:41
0
user320404690473
Decutie🌹 :
[Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved] Wanaumeeeeee!!🙌🙌
2026-09-28 13:26:37
1
apaachegemoney
Apaachege :
umejuaj
2026-09-28 19:27:59
0
pendo_52
pendoshigemelo :
Kwanza Huwa wanachelewa kujibu🤣🤣☺️☺️
2026-09-28 05:01:43
41
dorkas.dabaly
dorkas dabaly :
wakwangu ananiwahi anasema isiwe maambo ya hela maana sina hapa
2026-09-28 13:14:21
10
jacksonelias388
Jackson Elias :
sijawai jb mesej kam hiyo namtaftg badae namwamby nlikua busy
2026-09-28 11:34:58
6
.love1631
❤️‍🩹IT'S LOVE 🫯💥💖 :
me wakwang ukimwamby hvy anazima cm kwanza anavuta pumz alaf nd akujib namby 😂😂😂
2026-09-28 14:20:48
12
lameck.salimini
lameck :
bora uyo anajibu kwa shida Kuna sisi hatujibu kabisaa
2026-09-28 07:31:35
12
chidy541
Chidy :
mm alinitumia hiyo sms sikumjibu na yeye akakausha kimya baada ya miezi miwili nikamtafuta nikamwambia nilipoteza simu akanambia sasa namba yangu umeipataje na kama simu ulipoteza lazima ipote na lain ya simu nikamwambia wakati simu inapotea nilifanikiwa ukitoa akacheka sana 🤣🤣🤣🤣 akasema hujuwi hata kujitetea ila umenifurahisha ulivosema ety ulifanikiwa kuitoa laini kisha akaniambia lakini nimeshajifunza sitojaribu tena kukwambia hilo neno ( NIKUOMBE KITU ) maana unaweza kupotea tena hata miaka miwili na mm sitaki tena nikupoteze ukawa mbali na mm nikamwambia hamna mama mtu mm nikiwa nacho nitakupa lakini si unajuw bado najitafuta afadhali ww una kazi yako akaniambia usijal nafahamu hilo tutasaidiana maana hata ww umekuwa msaada kwangu kabla ya kupata kazi anasema ni vile tu namisi buku yako ya vocha hata kama mm nalipwa mshara mwisho wa mwezi ila namisigi buku buku zako za vocha ila Wanawake bwan 😂😂😂 story yangu imeishia hapo Asanteni kwa aliesoma mpaka mwisho😁🥰 mni follow sasa 🙃
2026-09-28 17:53:21
6
gadafi984
GADAFI. 232 :
Me akinimbia ivo huwa namjibu usiku sana saa 6 saa 7
2026-09-28 10:08:06
1
muna.husein28
MAY ME :
MIMI WANGU UKIMTUMIA IVYO KAMA AJAIYONA AJIBU KABISA
2026-09-28 18:35:32
0
chacha.mkami16
chacha mkami :
me najib lakn kwa was was
2026-09-28 10:34:50
1
erick.abraam4
Erick Abraam :
hahaahah daah m nakwambia nitakuchek
2026-09-28 08:18:30
1
kombo.point
Kombo Point✅ :
Wewe Tena 🫣
2026-09-28 06:35:23
1
user70570762625704
Mwajuma BwanaAlly :
Sada hamtaki kuombwa hela jamanii au
2026-09-28 17:10:39
0
shamyaley
shamy🦋 :
wangu ndo hareply ataondosha mpk last seen
2026-09-28 15:20:50
1
shavu.dananda
@davi47 :
m UWA sijibu kabisaaa😂😂😂😂
2026-09-28 18:36:17
1
user2912200600006
Mbeumo :
Sijawahipo kutumiwa message kama hio au Mimi ndio sipendwi?😁😁😁😁
2026-09-28 14:57:57
2
yohane.andrew8
lonely¿ :
tukifikaga apo nasemaga baadae Niko busy
2026-09-28 10:27:40
2
useremmanueljihn
Ejm-_-696..🌻🇹🇿 :
Hii sms ilinikutaga ndo naanza kula nikaacha kula Mama kaniambia mbn umeacha kula au hujapenda pilau ambayo haina nyama mwanangu 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
2026-09-28 17:58:27
2
victakamage917
victor kamaghe :
me nazimaga cm 🤣🤣🤣
2026-09-28 07:15:03
1
t.j.kapaya
Mama B💞 :
kuna wengine wanazima na cm kabsa
2026-09-28 09:05:31
2
To see more videos from user @dogo.mchunguzz, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About